A7 đâu rồi,lạ nhỉ.Ai học A7 thì vô đê!

Ai xinh nhất lớp mình nhỉ? Bầu chọn đi!

• Thanh Phương

Votes: 0 0.0%
  • Thu Trang

• Huyen Trang

• Thuy Ly

• Votes: 2 100.0%
  • Huong Lan

• Total voters
    2
:) Lớp tui chán lắm chẳng lấy đâu ra mấy cái ảnh để đưa lên , để sau tui tìm cách.Tạm thời ai bít thì bầu chọn ai không biết thì ráng thông cảm. :)

các bác ơi.................xinh hay xấu..........chỉ tương đối vì còn tùy thuộc vào mắt từng người............Hihi...............sao ko ai làm cái bình bầu............người lùn nhất ...........hay cao nhất................nhỉ..............Cái đó....................ko lẫn đc :rolleyes: :p :D :lol:

Cũng chẳng xinh lắm đâu.Mà bác chip_pi_pi noi gì lạ quá hén.Bầu người cao người thấp thì rõ ràng quá,phải bầu người xinh theo mắt mỗi người thì mới có cái mà tranh luận chứ.Bác chả hiểu ý em gì cả. :lol: :lol: :lol:

Ai xinh nhat uh,de tui bau cho,toi ma vote thi hoi bi chuan.Vote cho Trang A mot phieu,co so bi ban trai Trang A danh ghen ko nhi.Vay phien Lamboghirni bao ve gium nho,bao ke cho tui nay de dam bao su cong bang. :lol:

phuongmai

Các anh chị lớp A7 ơi ! Cho em tham gia với nhá! :lol: Sao không ai bình chọn cho bạn Thủy Ly thế hả ?????????????? Em thắc mắc đấy ???????????????

xuongxau

Thằng Hoàng nó thích bạn Thu Phương học trường Đông Đô đấy
Anh em ơi điều tra nó đi

Tái bút: đứa bạn thân trả thù
hehehehehehe :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000