A5- 5ber1. Ai là dân 10A5 thì vô đây nha

Status
Không mở trả lời sau này.

thaole

Member
Rain_green_leaf said:
Tui nói thiệt nha, lớp d3 phải thêm gạch đầu dòng thứ 4 để còn hơn A5 chứ
Dzô dzuyên không kể xiết, mà tui hỏi nhìu trang thì lèm seo. :-/ :-/
Những điều d3 nói tập trung chủ yếu để tui nhận xét rằng nha=>dzô dzuyên, quan trọng số lượng hơn chất lương. Lớp tui còn nhìu cái để viết, nên đi chỗ khác chơi cho người lớn làm việc. :-B :-B =; =;
haha...... =)) =)) =))

Rain_green_leaf said:
Những điều d3 nói tập trung chủ yếu để tui nhận xét rằng nha=>dzô dzuyên, quan trọng số lượng hơn chất lương. Lớp tui còn nhìu cái để viết, nên đi chỗ khác chơi cho người lớn làm việc. :-B :-B =; =;
hohohohohoh =))

Nobunaga Oda

Rain_green_leaf said:
Hơi khinh D3 wá đấy

ờ ... ở đời fai biết mình là ai chứ.

nhờ có D3 mà cái topic này lên đến 4 trang nhanh như thế. nếu ko thì nó đã mốc lên chả ai thèm vào rồi. ko cảm ơn thì thôi sao lại ăn cháo đá bát thế ấy ? bọn tớ có quý thì mới vào. ghét thì đã chả thèm mất thời gian posst bài rồi.

thôi té đi lớp mình ơi. chỗ này hết vui rồi.

p3yeu

Member
Rain_green_leaf said:
:) :) :) chuối cả cục,cả ruộng :)

p3yeu

Member
ruantaihuacythd said:
D3 dung la vo duyen

ko vao topic lop minh tu dung cu di lung tung xia mui vao chuyen nguoi khac. Ko the hieu noi, lop cac ban doan ket kieu do ha? Sanh di­eu that
:>> sao chửi lớp tớ kinh thế bạn
bạn cứ như học chuyên văn ý nhỉ
sợ quá chúng mày ạ
té đê
=)) =)) =)) =))
:D chả hiểu các ấy hiểu xía mũi là zi,mà share là zi :) ghét thì là xía mũi,còn quý thì là share ah :)
ghét thế :D

ruantaihuacythd said:
D3 dung la vo duyen

ko vao topic lop minh tu dung cu di lung tung xia mui vao chuyen nguoi khac. Ko the hieu noi, lop cac ban doan ket kieu do ha? Sanh di­eu that
ấy xem lại xem. topik lớp tớ hoành tráng lắm rồi. sao lại kêu là ko chịu vào lớp mình. chẳng qua là vì sự phát triển của 4rum CVA nên bọn tớ có ý tốt muôn đóng góp =))

lớp mình vĩ đại nhể. bọn mày nhể? thôi dẹp. quyến luyến cái topic này quá, mãi ko rời đc :D

baby love

Moderator
Dim said:
Bạn đã biết gì về lớp 10A5? Những điều tui tiết lộ đều là sự thật 100% đó :>>
- Khẳng định 10A5 là tập thể đoàn kết nhất trường Chúng tớ sống và học tập theo tiêu chí: 1 người vì A5, A5 vì 1 người ;).
- Học ở A5 chỉ có cười suốt thôi.
- Liệu có lớp nào như A5 về khỏan bạn bè ko? Bất chấp con gái hay con trai, chúng tớ chơi với nhau vô tư, vui vẻ và hết sức trong sang.
Còn vô vàn điều hay ho về A5-5ber1 mà tui chưa khám phá hết, để khi nào biết hết, tui sẽ kể lại cho các ban nghe nha! ;-)
A5 chỉ thường thôi
D3 là number one

Đếch cần viết nhiều
4 dòng là đủ

ruantaihuacythd

uh, D3 tốt thật đấy, d3 number one, d3 vô đich... thế mà chả hiểu sao cứ phải tự đi quảng cáo cho mình cơ chứ, hay thật! Hình như là hơi ít người công nhận điều này thì phải

baby love

Moderator
gạch đầu dòng thứ 4 để còn hơn A5 chứ
Những điều d3 nói tập trung chủ yếu để tui nhận xét rằng nha=>dzô dzuyên, quan trọng số lượng hơn chất lương. Lớp tui còn nhìu cái để viết, nên đi chỗ khác chơi cho người lớn làm việc. :-B :-B =; =;[/QUOTE]
D3 vô duyên 1 thì A5 vô duyên cứ nhân 1000 mũ n lên
A5 ạ tớ khuyên chân thành nhé:Đừng bao giờ nói đến lời thách thức với D3
Thôi ĐM ê
Đến lúc lock cái topik này lại rồi đấy
Tôi chả làm việc này đâu.Vì ông nghề hơn tôi mà

thaole

Member
ruantaihuacythd said:
uh, D3 tốt thật đấy, d3 number one, d3 vô đich... thế mà chả hiểu sao cứ phải tự đi quảng cáo cho mình cơ chứ, hay thật! Hình như là hơi ít người công nhận điều này thì phải
A5 lại chả không ả xem lại page 1 ai nói đầu tiên vậy?

A numb =)) =)) =)) vãi nhắng

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000