A5 2000-2003 đâu rồi có ai kô zoo đi.

thayem

gioiiiii
may bo nay mau nhi
nhung toan ru di may ngay thi lu con gai di sao dc
cac ong ko phai giu gin ,chu bon con gai kho bo xu
hcihchicihccich
nguoi iu no co cho di 2 ngay khoi y
ma tui co du dinh di SAPA

Hibikibeou

toanctt said:
tao dinh ru ca lop di cho vui , con di bien thi ....okie. tao di lam 2 chuyen cung dc :)) doi xem y kien cua may dua nua
Chiều làm quả sao mai sao hôm đã rồi tính nhể..mấy đứa thôi;-)

giagia00

thayem said:
gioiiiii
may bo nay mau nhi
nhung toan ru di may ngay thi lu con gai di sao dc
cac ong ko phai giu gin ,chu bon con gai kho bo xu
hcihchicihccich
nguoi iu no co cho di 2 ngay khoi y
ma tui co du dinh di SAPA
Kêu người yêu chúng nó đi cùng.... sợ đếc gì =))

hangnga

Troi oi
hom nay moi ghe vao day xem mot ti,bai nhieu the,doc het hoi
Cam on Le Phuong nhieu nhe
toi down dc windown Defender roi
hehe,dang dung thu
con cai vu clubbox,toi vao google search ma thay co ra trang clubbox cua Han Quoc ma,co hieu gi dau ma dang ki duoc day
hic
Ko biet ben moi nguoi co duoc nghi ko nhi?Ta day duoc nghi hai tuan,suong wééé
dang dinh di choi dau ma choi co ke hoach voi lai het tien roi,chac di gan gan day thoi

toanctt

thinh25785 said:
Hehe, nghe hay đấy, anh em định đi ngày nào thía :D
chac la phai sang thang 5 moi to chuc dc , chi so may dua phai thi thoi , ac ac , nhac moi nho ki nay minh thi 11 mon lan :? , ko biet ki nay dong gop them vao bang thanh tich hoc lai may mon nua day .:p

giagia00

hangnga said:
Troi oi
hom nay moi ghe vao day xem mot ti,bai nhieu the,doc het hoi
Cam on Le Phuong nhieu nhe
toi down dc windown Defender roi
hehe,dang dung thu
con cai vu clubbox,toi vao google search ma thay co ra trang clubbox cua Han Quoc ma,co hieu gi dau ma dang ki duoc day
hic
Ko biet ben moi nguoi co duoc nghi ko nhi?Ta day duoc nghi hai tuan,suong wééé
dang dinh di choi dau ma choi co ke hoach voi lai het tien roi,chac di gan gan day thoi
Chan ba qua BitDiffender chu Window di fen cai gi ha ha
Con Clubbox thi da noi la google khong search duoc ma phai co acc moi dung duoc chu cai nay nhieu phim the ai cung co thi lam sao kiem soat duoc.
Con di nhien la no cua Han Quoc roi... khong co tieng Anh the moi hay chu. Tui no chi muon de HQ xai thoi ma.
Nhung de tui kiem cai FAQ huong dan up len cho ma xai.B-)

Con ba cu dung tam may cai cua tui VN forum up len di.
Con neu muon down cai gi cung co thi xai LimeWire (software do nha down ve roi tu khac biet cach xai ah)
Cach nua la Bit Torrent cai nay thi co ti ti? down thoai mai nhung hoi cham chut .... |-)

Nghiand85

toanctt said:
chac la phai sang thang 5 moi to chuc dc , chi so may dua phai thi thoi , ac ac , nhac moi nho ki nay minh thi 11 mon lan :? , ko biet ki nay dong gop them vao bang thanh tich hoc lai may mon nua day .:p
Bảng thành tích cứ gọi là hoành tráng=))

giagia00

ha ha ha
Rộ lên được mấy ngày lại xịt rồi ,,,,,,,,

Thông tin cho ai dùng IE và WinXP với Original guine Key nè

Download IE7.0 Beta2 về xài thử đi ngon phết

N_Tram

lan nay toan dinh to chuc di hai ngay... neu ko vao ngay thi to nhat dinh se di..... ma lop minh cung can dam len chu? lon roi..............lam gi ma ko hai ngay dc
??????????

T_Trang

Phong trào lớp ta giống như phong trào cách mạng nước nhà những năm 30-31 ấy nhỉ,cứ rộ lên được một thời gian rồi tắt ngấm,nguyên nhân thất bại của 30-31 là khủng hoảng về đường lối cách mạng,thế nên mới dẫn đến việc HCM thành lập ĐCSVN,không biết lớp ta ai đủ sức làm HCM đây?
Mr Toàn có biết là đi sapa thì mỗi người phải có bao nhiêu money không,mà đi 2 ngày thì vừa đặt chân lên đất sapa hít thở một ít không khí rồi lên tầu về luôn thì kịp,hơn nữa xét tình hình kinh tế nước nhà thì số lượng bà con đi sẽ không đáng kể ---> chuyến đi bất khả thi!!!

thayem

bac Trang noi qua chi li
nhung xet cho cung thi cong dan 22 tuoi trong gia dinh da co ai dc coi la lon chua ????
trong nha bo em thinh thoang van goi "EKU"nhu vay co nghia la em van chi la 1 dua con gai be bong
SUYRA kha nang di 2 ngay la bat kha thi
du sao ko vi the ma nan chi
he nay em da len ke hoach "ONE DAY FOR TRAVEl"rui cu gi 2 ngay moi di choi dc

giagia00

thayem said:
bac Trang noi qua chi li
nhung xet cho cung thi cong dan 22 tuoi trong gia dinh da co ai dc coi la lon chua ????
trong nha bo em thinh thoang van goi "EKU"nhu vay co nghia la em van chi la 1 dua con gai be bong
SUYRA kha nang di 2 ngay la bat kha thi
du sao ko vi the ma nan chi
he nay em da len ke hoach "ONE DAY FOR TRAVEl"rui cu gi 2 ngay moi di choi dc
Nói chung ba mẹ nào chẳng lo cho con cái đặc biệt là con gái.
Đi chơi xa với bạn trai mà chưa cưới cũng còn không được chứ đừng nói tới bạn bè bình thường.
Nhưng cũng chỉ số ít gia đình mới nghiêm vậy thôi ... mà thế cũng tốt. Còn lại thì tuỳ bay muốn làm gì thì làm.

Nói chung cứ tổ chức ai đi được thì đi... đúng không nào?
Còn nếu muốn tất cả đều đi chung được thì sáng đi tối về. mà sao lại nhất thiết phải đi xa mới được?

Sau này đi làm hết rồi khó mà đi xa lắm , kể ra cũng phải thồi đi xa bao xa được cứ đi hi` h`i B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000