A4 ! Lần đầu góp mặt

Status
Không mở trả lời sau này.

Sirius

Member
Đặt bàn tay lên môi, giữ chặt tiếng nấc nghẹn ngào, thời gian ơi trôi đi nhanh xin hãy đừng trôi
............ mới hi vọng cái topic này sống sót trở về..............sự thật mà anh.....

fantasy_cva9x

Hix....tu` khi vao` truong` den' h, em cam? thay' hix...:( (hok muon' noi' ra nhung danh` phai? noi') cam thay'....nhu* lop' A4 khoa' 05-08 hok ton` tai. boi? vi` lop' A4 wa' tra^m`...hok thay' thanh` vien nao` noi? bat, lop' hok soi noi? nhu cac' lop' #....hok biet' lop' A4 cua? cac' khoa' trc' the nao`..chac' zui lam' nhay?..
Nhung hok the? trach' cac' ban A4 hok soi noi? duoc boi? vi`....cac' ban ay' chac' hoc rat' gioi?, chac' toan` mot. sach' dung' hok nhay?:( chiu....iem hok wen1 ban nao` A4 ca?

cheryl

Ẹ, học sinh àm chỉ biết học ko thôi thì sẽ ko phát triển toàn diện được đâu [-(
Mà cái bạn j`j` ý anh Hiếu nhỉ :-/ cái bạn j`j` ý :">. cái bạn đấy hình như cũng có lên 4r nài nhẻ :">. Nhìn thấy thành quả của a nó chuồn trc', chuồn lẹ :))

linh_cong_tu_d6

da~ bao? tu*` dau^`la` a4 ko biet^ len^ 4rom ko biet" vao` ineternet ma` !!! To' noi dung' mong cac' ban. a4 dung*` gian^. nhe' !!!chet^' quen^ chung' no' ko biet^' dau^ , noi' xau^' thaoi? mai' thui !!!

super_baby89 said:
Để khuyến khích các em lớp A4 vào 4rum nên anh đã lập cái topic này để các em lớp A4 vào post bài cho vui =D> =D> =D> =D>
đấy nhá ... theo ý kiến của em đấy nhá :)) ...

ao câu tiềm năng :))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000