A4 - ko být đã có chưa :D

xyz_91_xyz

Member
Bảo em ! Chỗ địa vị thấp kém của mày là ở cái Clan Yeah. Tuổi gì mà vào đây spam. Cút ngay ko lên đĩa bi h
Ah` uh`/Còn hơn cái loại hok bít Clan là cái gì nên viết là Clan/Tên của nó là Clani Yeah!/Thằng Ngu /Đã ngu lại to mồm/Mà Ánh lớp mày cũng vào Clan đấy/Đầy đứa lớp mày vào Clan/Thế hóa ra lớp mày là............../=))=)):))

tkhg

Member
Có phải 2 ông cãi nhau vì 1 người có tên là..........:-?
hehehehehe=))=))=))=))
thoi đừng cãi nhau nữa có gì anh em nói thẳng ra đê :-j

xyz_91_xyz

Member
Có phải 2 ông cãi nhau vì 1 người có tên là..........:-?
hehehehehe=))=))=))=))
thoi đừng cãi nhau nữa có gì anh em nói thẳng ra đê :-j
Ông nói gì tui hok hỉu/Còn cái vụ cãi nhau này là do thằng Nam gây ra/Tui bít gì đâu/Tự nhiên nó add nick vào chửi tui/Mà tui hok làm gì nó cả/Mà ông nói gì thì nói thẳng ra đê/Cứ úp úp mở mở/Khó chịu lắm/

nam1991

Thôi tối nay chúng ta party thằng Bảo. Còn thằng Bảo kia, tao ko biết chơi điện tử với lại cái Clan nhưng xem ra thì tao vẫn học giỏi hơn mày

xyz_91_xyz

Member
Ông Minh ơi... Ai mà muốn chửi nhau. Ông xem lại phát đê. Thằng Bảo chả chửi tôi bên 2pic lớp ông trước. Tôi cũng xin lỗi đàng hoàng rồi. ^:)^
Mày xl tao lúc nào/Cái loại mày cũng biết nói lời xl thì mọi chuyện đã khác rồi/Cái loại mày thì...... hok thèm :X mày đâu/=))=)):))

xyz_91_xyz

Member
Sao tự nhiên lại chửi nhau om sòm vậy hả:-L
Trong buổi tối ngày thứ 7 (10-2) có 1 nick lạ add vào nick tui/Rồi chửi loạn xạ cả lên với những từ ngữ như hok có ai dạy dỗ ấy/Rồi mọi việc ntn thì trong 2 2pic cũng đã quá rõ rồi(Tui hok hề chửi nó 1 câu)/:D:D:D

tkhg

Member
Trong buổi tối ngày thứ 7 (10-2) có 1 nick lạ add vào nick tui/Rồi chửi loạn xạ cả lên với những từ ngữ như hok có ai dạy dỗ ấy/Rồi mọi việc ntn thì trong 2 2pic cũng đã quá rõ rồi(Tui hok hề chửi nó 1 câu)/:D:D:D
Đẫ bảo ông đưa nick đây mà có gì vào đáy chửi nhau đỡ ảnh hưởng đến người khác=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000