A3 đâu vô đây đê !

thealoneman

theo kiến thức sơ sài thì bao tuyến tính là tập hợp các véctơ được biểu diễn dưới dạng tuyến tính của các véctơ trong tập đã cho
tin hay không thì tùy, chỉ biết hôm nay tôi vừa đi thi đại số ^_^ Không phải thi lại, chắc vừa tròn 5 điểm á á
thế à. Nhưng mà định nghĩ của khoa hóa khác khoa toán đấy.:-SS

LordofNTL

Toàn phương vãi ... em
Mọi hôm anh vẫn trực giao em
Em bình thường trực giao đã khó
Nhưng sao hôm nay em đổ đốn
Cái trị riêng cái ... mẹ em
Anh nhớ có trêu tức em đâu
Mà giờ đây em oái oăm thế
Lúc đầu anh tưởng em đùa
Kiểm tra lại hóa ra em làm thật
Trị riêng em cộng trừ căn 13
Rồi từ đó anh mò ra cơ sở
Tìm mọi cách để trực giao em
Nhưng ôi thôi lực bất tòng tâm
Mọi công sức của anh đổ xuống sông xuống biển
Anh câm nín đành chờ em xuất hiện ( chờ xem đáp án của khoa toán )
Hẹn em dịp khác , em sẽ là của anh ( thi lại rồi :(( )

LordofNTL

Đã thế lại còn em ánh xạ
Nếu em đứng 1 mình
Thì em là đơn ánh , toàn ánh hay song ánh
Chỉ 10' là anh bít được ngay
Nhưng hôm nay em đứng cạnh thằng bồ
Em toàn ánh còn nó thì chưa bít
Con 2 đứa cuối cùng là đơn ánh ( con tức là tích đó )
Em đố anh chứng minh pồ em là đơn ánh
1 câu hỏi sao mà vãi ... quá
Bồ em chứ bồ anh đâu
Hai đứa chơi nhau lúc nào sao anh bít
Để giờ đây cho anh xem con em
Em lại bắt anh tìm bố cho nó ( con )
Hic hic , anh đau đớn ngồi nhìn em và nó ( pồ )
Nằm chình ình ngay câu 1 bài đầu
Anh choáng váng quả đấy tí thì ngất
Nhưng may thay phía dười em số phức
Thôi , em ăn chả thì anh ăn nem
Tình nghĩa 2 ta giờ đây chấm dứt . ( đ** ôn cái này , đ** làm được , đau vãi :(( )

LordofNTL

@ NH , TC , QG , TL , KT , NUS : với mỗi ko gian con V của ko gian Euclid E , kí hiệu : V* = { x thuộc e : x vuông góc v , với mọi v thuộc V } . Cho V1 , V2 là các ko gian con của E . CMR : ( V1+V2)*= V1* giao V2*
@ BK : phát đề xong tao đ** thèm đọc câu này , ra khỏi phòng thi tao mới đọc , câu này hình như viết trên kí hiệu của người Inca thì phải , đ** hiểu nó cho cái gì , bắt CM cái giè , bài này chắc thằng Quỳ làm được ( nó là trưởng khoa toán )

thealoneman

@ NH , TC , QG , TL , KT , NUS : với mỗi ko gian con V của ko gian Euclid E , kí hiệu : V* = { x thuộc e : x vuông góc v , với mọi v thuộc V } . Cho V1 , V2 là các ko gian con của E . CMR : ( V1+V2)*= V1* giao V2*
@ BK : phát đề xong tao đ** thèm đọc câu này , ra khỏi phòng thi tao mới đọc , câu này hình như viết trên kí hiệu của người Inca thì phải , đ** hiểu nó cho cái gì , bắt CM cái giè , bài này chắc thằng Quỳ làm được ( nó là trưởng khoa toán )
Hehe đây là bài 23.18 trang 153 Sách "đại số tuyến tính qua các ví dụ và bt" của Lê Tuấn Hoa.
Cm cái nọ là con của cái kia là ok thôi mà.

LordofNTL

Hỡi toàn thể anh em BK , chúng ta càng nhân nhượng thì mấy thằng ra đề càng lấn tới .
Ko , chúng ta thà hi sinh tất cả còn hơn là phải làm những cái đề vãi linh hồn như hôm nay .
Ngay từ chiều nay , chúng ta phải đoàn kết lại , lên phòng đào tạo rút hồ sơ , về thi trường khác thôi :-ss

thealoneman

Hỡi toàn thể anh em BK , chúng ta càng nhân nhượng thì mấy thằng ra đề càng lấn tới .
Ko , chúng ta thà hi sinh tất cả còn hơn là phải làm những cái đề vãi linh hồn như hôm nay .
Ngay từ chiều nay , chúng ta phải đoàn kết lại , lên phòng đào tạo rút hồ sơ , về thi trường khác thôi :-ss
Thi vào QG cùng anh em cho vui:))

thealoneman

Móa , :$ , :T , ghê hồn .
Bít chú ghê rồi , giỏi làm thử anh xem hay chỉ được cái mồm to
Nói ra dài dòng lắm, chiều qua tao cho xem. Sách của bọn tao hay lắm.L-)
Tốt nhất bọn mày nên sắm lấy một quyển Lê Tuấn Hoa đi, các dạng bt có hết đấy, photo hết 15k

God_bless_you

dạng bài tập gì mà hỏi ông khai triển mac laurin ông còn ú ớ :p
Mọi người sắp thi vi phân chưa hỏi tí: nếu hàm y= 1 + x + x^2 +o(x^2) thì y^3 = ????
Chả hiểu hỏi thày thày bảo khai triển này liên quan đến công thức lebnitz mới kinh chứ :-ss

depzaivai

@ Huấn : tao đã bảo rồi thi xong là thôi ngợi làm gì cho nó đau đầu dành tâm trí mà thi môn GT sắp tới đây nè omg
@ Quân chợ giời : khện nó vừa vừa thôi nhá mày có giỏi thì vào BK mà học rồi đi thi thử xem . mang sách ra dọa anh em để làm cái giề hả

LordofNTL

@ Hiền : thơ tao copy đấy , copy trong đầu tao :-ss
@ Trường : như dis , mệt vãi lều , mai lại cày giải tích
@ Khú : BK chưa học vi phân , học kỳ 2 mới học

God_bless_you

giải tích mà không có vi phân huh? Cái phần maclorin cũng không có à, thế cái vcb vcl học ở đâu??? Sao cùng là kiến thức con người mà khác nhau thế :-/
Thế biết hỏi ai bây giờ. chả lẽ nháy thầy phát :-ss

LordofNTL

giải tích mà không có vi phân huh? Cái phần maclorin cũng không có à, thế cái vcb vcl học ở đâu??? Sao cùng là kiến thức con người mà khác nhau thế :-/
Thế biết hỏi ai bây giờ. chả lẽ nháy thầy phát :-ss
Vi phân học rồi , còn phương trình vi phân chưa học
Nháy máy cho thầy , bảo là thầy cho em qua , em cho thầy ... cái này hay lắm , thầy thích gì em cho hết

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000