A3 đâu vô đây đê !

LordofNTL

Dự báo thời tiết cơn bão gần cơn bão số 11 mang tên Lê Trí Dân đẹp trai >:)
Bão đang ở vi trí, 12,2 độ vĩ bắc 13,7 độ kinh đông cách Trung tâm Hà Nội 4 km về hướng Đông Bắc Tây Nam, dự báo trong 24 h tới bão di chu, chuyển nhanh và mạnh, vung gần tâm bão gió mạnh cáp 12-13 giâtf trên cấp 13, đường phố xôn xao dữ dội, dự báo bão ảnh hưởng trực tiếp đến các bạn nữ độ tuổi từ 17-22 những độ tuổi khác ko sao, các bạn sẽ bị ngã đổ khi bão đi qua, các bạn nữ càng xinh càng dễ đổ, các bạn già xấu hoặc ốm đói bệnh tật thì được an toàn >:)>:) chú ý chú ý =))
:T , đời thật lắm điều ngang trái , xã hội còn nhiều người mắc bệnh hiểm nghèo quá , thiện tai thiện tai

LordofNTL

Phóng sự tối noel : mình vừa có việc ra đường , thấy ko khí hôm nay khác ơi là khác , chắc tại giáng sinh mà , có nhiều sự khác biệt thật ( so với bản thân )
- Thằng nào cũng đèo em iu đi chơi noel ( mặc dù trời tồi nhưng mà vẫn thấy , xinh lịm =p~ ) ngồi đằng sau ôm eo . Mình cũng đèo 1 em ( em trai :H ) đi học , ngồi đằng sau ôm ... cặp sách:-s
- Thằng nào cũng đóng bộ , tóc vuốt keo dựng ngược , người sặc mùi nước hoa . Mình thì đang ở nhà nên ra đường mặc áo phông ngắn tay , khoác cái áo khoác , mặc chị quần gió mỏng dính :D ( ra đường mát lịm ) , vứa tắm xong nên tóc vẫn chưa khô , đi đường dựng hơn keo :D , người có mùi sữa tắm thơm hơn nước hoa :D .
- Thằng nào cũng đi giầy trắng . Mình làm quả dép than tổ ong trắng hơn giầy chúng nó :D , đứng nổi nhất chỗ đèn đỏ >:) \:D/

LordofNTL

:H, mày bị bệnh hiểm nghèo ah, mai lên thư viện học hok, tối nay đi hok , >:)>:) đi ra đường làm cơn bão 13 >:)
Mày đi đê , tao chắc đíu đi , thứ 3 thi rồi >:) , tại vì hôm nay là chủ nhật , Minh Khai bị nhốt ở nhà ko đi chơi được nên chắc ol :D , còn tao học họa hình :-"

Thich_Tuyet_Tinh

Công an quận Hoàng Mai cho biết, cầm đầu ổ nhóm tội phạm nói trên là Nguyễn Hồng Sơn, sinh năm 1989, trú ở tổ 25, P.Định Công, Q.Hoàng Mai, có một tiền án và đang có lệnh truy nã về tội mua bán trái phép ma túy.
:-d Tuổi nhỏ chí lớn :-d

LordofNTL

Nếu thời gian có quay trở lại ngày anh gặp em lần đầu tiên , anh sẽ " tép " về phía ấy , phía " ngược hướng " so với nơi em ngồi :D >:)

God_bless_you

ngoài đường thật là tấp nập, ông tùng anh không đi huh? Sao lại ở nhà, chúng nó đang vi vu ngoài kia :D Lúc nãy vừa ném pháo hoa cháy trường mình rùi sợ quá :-ss

God_bless_you

Đêm nay lại giống như mọi năm...mình lại đón noel trong hơi ấm của gấu và chăn bông >:) Giá như có anh già noel thì vui :))
Chúng nó ra sau trường đốt pháo bông với pháo hoa..bắn tứ tung trúng vào một ông già đang ngồi hồ câu, mình là mình nghi bác đại say lắm :-ss :-s

God_bless_you

đông thế này mà ai cũng im huh, thế mọi người vào 4rum làm gì zậy
Bác Dân bảo đi chả thấy mặt mũi đâu :-?
@ark: tôi sẽ up danh sách lớp sau, chờ mấy ngày nữa nhé :D :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000