A3 đâu vô đây đê !

depzaivai

đọc mấy bài của chị Thông với con khú kinh hàng
bọn này định chuyển forum lớp mình thành forum giới tính à
@Huấn : thi tốt không mày mai lên thư viện nhá

LordofNTL

Hôm nay , là một ngày đẹp , tao có 2 tin vui , vãi lều \:D/ .
@ Trường : :)>- , hé hé , tốt đẹp , làm bài được , thế là đ** bao giờ dính dáng đến cái môn này nữa >:) , bõ công mấy hôm khổ sở vì cái môn này( tin vui thứ nhất ) . Mai 8h ở thư viện nhé , mày bảo con Lương cầm cho tao BT hình họa của nó về tao xem .
@ Hân : chiều nay tao vào nick nó del nick tao rồi , hé hé , thoát rồi , tao cũng ignore nó luôn , mày cần tao del nick mày ko thì bảo tao ko nó đổi pass thì hết del , tao cũng đổi pass , pass là tên nhóm liên đấu của anh em mình >:) ( tin vui thứ 2 )

LordofNTL

Hôm nay thi xong ra LTN ngồi với bọn ở lớp đánh war , toàn lên bàn thờ ngồi :D , lúc sau bắn HL , chúng nó toàn làm máy soi để mình finish >:)

LordofNTL

THi xong môn đầu tiên vãi dis, kiểu này ko thi lại hơi phí, chúng mày xem năm sau tao nên thi trường gì, Việt Đức hay Trần Phú :-s
Tao thà làm cửu vạn còn hơn học TP .
@ Dân : cần del nick ko , tao del cho . Mọi liên quan đến nóa tao xóa hết rồi :D , tao vừa rửa hồ sơ , >:)

tham_vong

Hôm nay , là một ngày đẹp , tao có 2 tin vui , vãi lều \:D/ .
@ Trường : :)>- , hé hé , tốt đẹp , làm bài được , thế là đ** bao giờ dính dáng đến cái môn này nữa >:) , bõ công mấy hôm khổ sở vì cái môn này( tin vui thứ nhất ) . Mai 8h ở thư viện nhé , mày bảo con Lương cầm cho tao BT hình họa của nó về tao xem .
@ Hân : chiều nay tao vào nick nó del nick tao rồi , hé hé , thoát rồi , tao cũng ignore nó luôn , mày cần tao del nick mày ko thì bảo tao ko nó đổi pass thì hết del , tao cũng đổi pass , pass là tên nhóm liên đấu của anh em mình >:) ( tin vui thứ 2 )
Del hộ tao đi, thoat rồi cho tao thoát với>:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000