A2 nhung neo đường

hoanglan

Sao tham? the ban?
Chuc ca nha thi tot con D thi phuuuuuuuu`, vua ket thuc xong cai goi la thi giua ki chet tiet. Co ai doi hoac la lam tai lop, gio sach ra ma tim, hoac la cam ve nha ma lam, tiet sau nop. Nham nhi! The nhung van day dua du*t' nhu thuong. Qua la thay co :(

ong vang

hơ hơ hơ, dân ha nội mà đi học xa cũng bị lây tiếng địa phương đấy. em cũng bi lây tiếng Sài gòn va Hải phòng dù sao cúng đỡ hơn HƯng yên nhờ

linky_nl

mie...thằng cu sex bêu rướu bạn làm mấy đứa nhẩy xổ vào hưởng ứng.. :((
Hoa pín ơi...cái giọng Hải phòng mới là mie mie iem iem...heheh...Hưng yên thi chỉ có "Em nà người Hà Lội thôi" hohoho :))

ong vang

hihih, nói chung ai cúng có cái đúng, tiếng hà nội về hưng yên, hải phòng đà nẵng họ lại cười mình nói sai.
hôm trước hoa viết tin cho bạn hoa, minh viết chữ "tháng này", mà chúng nó cứ cười tớ, chúng nó nói tớ viết sai chính tả. thế mới khiếp :-S

ong vang

e vua sang chim lon topic d5. noi dung nhu sau. "đề nghị các ban bên d5 trao đổi nick xong thì sang YM chat đi" keu goi a e ung ho. bon no toan cau bai thoi

hawking

Bọn D5 là bọn kẹc nào nhỉ. Không dây dưa. M ở Thổ k liên lụy j. Ae tao ở Vn, chúng nó tìm được ngay. Có ngày chết mất xác.

jumbo_lp

Ếch thế, thích thì mách Chiêm phát là xong, gì thì gì, một đứa làm quan cả họ được nhờ, ghét thì del luôn, đàng nào chúng nó cũng trao đổi nick xong rồi.
:D

ong vang

bố cái thằng quách , anh em đang tính kế để vùi d5 xuống mày lại còn có thời gian ngồi ngắm trời ngắm đất.
@rún bò nói chuyện nghe có vẻ hiểu biết đấy. d5 đấy lên đây chỉ để trao đổi nicks trao đổi xong thì thôi, lại cứ câu bài....làm mấy topic phụ của anh em ta của mình xuống hàng 2. ma tao vua vao doc lai, thay cac ban ay dieu chinh roi, cac ban ay de nghi xoa 1 topic k can thiet di roi

hawking

Ong vàng có thái độ phân biệt như vậy là rất tốt. Dân tộc A2 phải là dân tộc "thượng cẳng" (trích lời bác Hitler có đính chính và sửa đổi)

ong vang

cám ơn! cám ơn. em hành động cũng là để thể hiện chút tấm lòng thành xây dựng đất nước thôi.
@các bạn d5: không ngờ có phản ứng dữ dội như thế. thôi bọn tớ không dám góp ý kiến nũa đâu không 3 ngày sau bạn lại làm down cái sever nay thi chảng còn chỗ mà chat nữa

cupid

thế thế này k phải là chat là câu bài ah... t tưởng lớp mình câu nhiều nhất rồi còn je???
hic t buồn mà m k an ui thì thôi lại còn mắng t ah Hoa... chóa :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000