A2 nhung neo đường

teddybear

Member
Được... trước tinh thần post bài không mệt mỏi, tất cả vì số lượng bất chấp chất lượng, N vote cho Nam 1 phiếu lên làm mod box 00-03.
Vỗ tay!

linky_nl

hehehh...ai bảo chú Din là em Chiêm dạo này ít vào...nó ngày nào chả lượn vào đây...hehe.Din béo rủ em pín Thanh vào đây góp vui đi cho máu :D

mimanchi

Member
Cám ơn Linh cưng đã bảo vệ Chi, cái bọn vô ơn kia, kô coi ai ra gì hả, đúng là chủ nhà mới đi vắng có mấy hôm mà gà đã mọc đuôi tôm hết cả, thiệt tinh X( X( X( Chi làm mod cũng đúng thôi, nhìn xem Chi mở một topic một phát là dân tình kéo lên ầm ầm, sau chưa đầy 3 tháng đã báo chí đã lên đến 35 trang, sấp xỉ với cái topic cụ "A2 của thày Dương Ngọc Liên ơi" Chưa kể trước khi forum sửa, topic "Nhật ký A2" của mimanchi còn đang lên như diều gặp gió.... Thử hỏi xem các chú Chingy với Rún bò với chú gì (mới đi con din beo vào đây đã nói lung tung) đã làm được thế chưa. Còn bạn Tét đi bé nữa, hồi trước còn chịu khó viết bài, dạo này toàn vào đọc, thỉnh thoảng kô có bài thì hét tướng lên "Ít bài nhỉ, đả đảo mod" Sao kô vào viết bài thì người khác sẽ có chủ đề viết theo ngay. Nếu kô viết bài thì sẽ xuống hàng độc giả, mà xuống hàng độc giả thì kô có được dính líu gì về vụ tranh chấp chức quyền nội bộ này. Shhhhhhhhhhh!!!! B-) B-) B-)

teddybear

Member
B-) Hê hê, so-zi bạn Chi chứ tớ đã có ý định đả đảo gì bạn đâu... mà tớ không nhầm thì bạn Chi là mod box nào ý chứ có phải mod box 00-003 đâu mà dám đả đảo, mà giá có đả đảo thì cũng chẳng được ý chứ>:)

hawking

Tui nói thật với cô Chiêm. Bây giờ mà cô thích kể công lao thì hơi bị hớ đấy. Bản thân cái topic nó hay là do công của ace vun đắp chứ đâu có mình cô. Thôi được, cứ cho cô là người khơi mào đi thì chẳng qua cũng là chuyển các bài có nội dung "rất thời đại" vào 1 topic. Người làm báo thì fải biết khiêm tốn chứ.
@ Boorin & Teddy: Cám ơn 2 lá fiếu của 2 bạn. Nhưng cái vấn đề này cũng cần sự hậu thuẫn của bác Admin.

DINBEOS

Ây chà em Chiêm dạo này hơi tinh tướng đấy nhưng thôi không sao bạn bè cả có thể tha thứ được.Còn không ai phủ nhận công lao của đồng chí cả có điều đồng chí nên chuyển giao nhiêm vụ Mod cho Nam Sex bởi vì dù sao anh em ở nhà tin tức vẫn cập nhật hơn là đồng chí(điều này rất quan trọng với bà con xa quê hương).Còn công lao của đồng chí sẽ được anh em luôn luôn ghi nhớ ,đồng chí cứ yên tâm.Mong đồng chí suy nghĩ chín chắn trước khi ra quyết định .Gửi tới đồng chí và toàn bộ anh chị em A2 lời chào thân ái và quyêt thắng.Chúc toàn thể anh chị em một kì nghỉ cuối tuần vui vẻ hạnh phúc.

mimanchi

Member
teddybear said:
B-) Hê hê, so-zi bạn Chi chứ tớ đã có ý định đả đảo gì bạn đâu... mà tớ không nhầm thì bạn Chi là mod box nào ý chứ có phải mod box 00-003 đâu mà dám đả đảo, mà giá có đả đảo thì cũng chẳng được ý chứ>:)
Nguyet a. Chi cung chan NGuyet, truoc khi noi thi phai di lam mot chut nghien cuu ve de tai minh sap noi nha, Chi la mod cua box Chuyen tro kiem luon mod cua box nay.... Da ko biet rui con mo'c may, bgio co' phai nguong ko??? :D :D

ong vang

hơ hơ hơ, sao các bạn căng thẳng với nhau chuyện này thế. ai làm mod cũng thế thôi, a2 nhà ta có mod là đáng tự hào lắm rồi. sao phái tranh chấp nhau thế!!!

DINBEOS

Công nhận là chán thật đấy.Cuộc đời quả lắm nỗi gian truân muốn đùa tẹo quả cũng khó hê hê.Thôi em xin rút khỏi đề tài nóng bỏng này và chấp nhận tiếng xấu vậy.Các bác thông cảm nhé.ĐA TẠ ĐA TẠ

jumbo_lp

Dạo này mọi người ít pót bài nhỉ, chắc bận bịu học hành rồi thì yêu đương... buồn vãi.
(tại bọn D7 đảo chính)
:D

mimanchi

Member
thôi, kô mất đoàn kết nữa nào, sơ hở một chút bọn lớp khác đã chồm chồm lên rùi, get together guyssssssssssssssssssssss :p :p :p :x

hoanglan

Ấy, đoàn kết là sức mạnh. Cãi nhau tranh công làm gì để rồi cả 4 topic đều lụi thế này. 1 cây làm chẳng nên non mà. Công lao thì ko thể chỉ của 1 người được. Có người công nhiều, có người công ít nhưng tính toán so đo nó để làm gì khi chúng ta là một tập thể, phải vậy ko cả nhà :)

hoanglan

Hâm quá lại đi post bài ở topic A5 cuối cùng. Giờ phải vào post lại cho lớp mình đứng đầu ít nhất 1 cái đã. D thì ko quan niệm topic lớp mình luôn phải đứng đầu thì mới thể hiện được bản lĩnh A2 đâu. Cũng vì vậy mà mong mọi người đừng cố kéo nó. Chả nhẽ con người A2 ở thời đại này rồi mà vẫn còn coi trọng số lượng hơn chất lượng :) Vậy thôi nha.Mong sau đây những con tim còn đập nhịp A2 hãy thể hiện cho mọi người biết:Chỉ có thể là A2!
Ah, tiện đây cũng hỏi thăm SK bạn Nam B cái nhỉ. Chúc đ/c sớm bình phục hoàn toàn để trở lại vai trò hoạt náo viên trong tòa soạn :)

Pikachu

Member
mệt quá!!!Diệp ơi lần sau viết cái gì dễ dễ thôi nhé...văn quá mình không hiểu...hix!!!!Đại loại có thể viết:"mấy cái đứa lắm mồm biến đâu cả rồi?" hay "bọn mày bị câm cả lũ rồi"..vv..vv...

DINBEOS

Công nhận đọc của Diệp mệt thật đấy .He he chán mà vẫn phải cười.Chiều nay LIGHT UNITED đã có áo mới cả đội ra sân tưởng được tung hoành trên sân cỏ ( sân đất ).Nào ngờ ông trời trêu ngươi ,sân nát bét vì mấy trận mưa cả tuần vừa rồi .thế là ôi thôi tan giấc mộng về một buổi chiều SUPER SUNDAY.huhu
Phóng viên HẢI BOO thông báo .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000