À le ` à le' a` le ^_______________^Mùa Wordlcup2k6

Status
Không mở trả lời sau này.
theshadow said:
hi~ hi~.........nhưng mà girl Vn hok được như người ta........cầu thủ mình xem thì chán chả muốn đá nữa luôn:))=))
Nhưng mà dù sao cũng fải nói là VN cần phải học hỏi các nước bạn :)) Amen

Những chú gà trống Gaulois đã làm thất vọng NHM sau trận hoà có phần may mắn ( 2 cơ hội của Thuỵ Sĩ cực ngon ăn chia đều cho 2 hiệp) . Điển hình cho sự thất bại này chính là Henry cầu thủ đc kì vọng nhất của Pháp. Pháo thủ thành London này thi đấu dưới sức của mình và nếu k0 muốn nói là quá tệ so với kì vọng :D King90 đừng khóc nhé :D

Các nhà đương kim vô địch thế giới đã ra quân và giành đc chiến thắng 1-0 trước Croatia.
Nhiều người khi nhìn vào kết quả này hẳn sẽ nghĩ là một trận đấu k0 thuyết phục của Brazil trước Croatia nhưng đây là một chiến thắng vừa phải, một bước đi ban đầu nhẹ nhàng để đi sâu ở giải.
Croatia có quyền ngẩng cao đầu ở trận này khi họ chỉ chịu thua 1 bàn cách biệt từ pha dứt điểm đẳng cấp của Kaka'. Họ cũng có quyền tiếc nuối về những pha dứt điểm của Dado Prso , Ivan Klasnic ( những pha dứt điểm k0 khuất phục đc Jesus Dida) hay pha dàn xếp và dứt điểm = đầu của Niko Kranjcar .Nhưng khả năng đi tiếp của họ vẫn còn rất lớn. Còn với các nhà đương kim vô địch thì trận đấu này là buổi tập xem lại những lỗ hổng của họ ( điển hình là hàng hậu vệ với nhiều pha bóng bất cẩn để Dado Prso, Ivan Klasnic ....dứt điểm) nếu còn muốn giương cúp vàng thêm lần nữa trong cuộc chinh phục Hexa Campeao vĩ đại của mình

longthieugia

HQ-Togo 2-1,sau trận thắng thì còn nhiều vấn đề về tuyển HQ :)|
Hàng phòng ngự hôm qua chơi rất sơ hở,xử lí lúng túng, được khâu chuyền bóng rất chuẩn cho đối thủ
Phía trên là 1 dàn chân gỗ,ko còn gì để nói
Và nếu cứ tiếp tục đá như những gì đã thẻ hiện trong trận tối qua thì tuyển HQ nên về khách sạn thanh toán tiền phòng đi là vừa:)):))

HQ có thằng Lee Chun Su trông mặt buồn cười quá

huong_kireina

Uhm` co^ng nha^n tha^t. cu*' da` nay` thi` Han` Quo^c' coa' the^? lot. vao` vong` 1-16.Va^Y. la` cha^u A' cua? chung' ta coa' dai. die^n roai`:) :) :)
Ho^m qua Croatia da' hay tha^t. hi` hi` nho*` chon. cu*a? du*o*i' nhu* the^' nay` ne^n em a(n do^.;-) ;-) ;-) ;-) su*o*ng' wa'!!!Cu*' da` nay` thi` bon. nao` o^m bong' cu*o*i` su*o*ng' he he:D :D :D:x :x :x
A` que^n tro^ng Kaka dep. zai nho*`

Đại bàng trắng đã bị những cỗ xe tăng bắn hạ!!!!!
Rất rất tiếc cho họ những cầu thủ Ba Lan khi họ đã thi đấu như những chiến binh! Nhưng cũng cần phải khẳng định rằng người Đức đã chứng tỏ đc bản lĩnh của mình vào những phút cuối ( điều mà rất nhiều "tiền bối" của họ làm đc trong những vòng WC trước) ; đội đc đánh giá cao hơn cuối cùng cũng đã thắng .Tuy vậy các cầu thủ Ba Lan có quyền ngẩng cao đầu trong trận này vì có những lúc họ thi đấu ngang ngửa với tuyển Đức và ép những cỗ xe tăng đến những phút cuối mới ghi đc bàn thắng.
Đây chính là chiến thắng của Jurgen Klinsmann khi ông khẳng định đc mình = những quyết định thay người ( 2 trong số 3 cầu thủ vào sân góp công vào bàn thắng) và chiến thuật thi đấu cực kì hợp lí ( đáng tiếc họ đã k0 may mắn khi bóng 2 lần chạm xà ngang và những người đc kì vọng như Bastian Schweinsteiger hay Bernd Schneider thi đấu tệ hại).
Đức đã thắng và sẽ vào vòng 2 điều đó trên lí thuyết thì chưa nhưng chúng ta có quyền khẳng định và họ cũng sẽ giành ngôi đầu bảng A!!! Ba Lan giờ đây hãy tự trách mình ( k0 phải là trong trận này vì họ đã thi đấu = tất cả những gì mình có thể làm đc) khi họ thi đấu thất bại trong trận đầu trước đối thủ đc đánh giá yếu hơn là Ecuador :((

Ukraina hôm qua đá như 1 thằng nhà quê chính hiệu, ngôi sao Shevchenko chán ko buồn đá!!!!!!!!!
Cứ tưởng trận Tây Ban Nha-Ukraina hay, ai ngờ là thế trận 1 chiều, ko hiểu nổi với cái trình độ này Ukraina sao vào đc vòng chung kết WC n?????????

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000