***___Hot News___***

Status
Không mở trả lời sau này.
Hot news: ngày 6.6.06 phát hiện đuờng hầm ở sân truờng THPT Chu Văn An, Hà Nội. Theo một sô' cụ cao tuổi sống gần đó thì đuờng hầm có thể thông ra tận núi Nùng ở công viên Bách Thảo. Thiết nghĩ cần có phương án để bảo tồn di tích này ở trường THPT Chu Văn An -----> tin thật 100% đấy mong là Mr Đại đừng cho lấp đi ko thì anh em mất đường bùng học

ACk ack tin có thật ah, ngộ ghê, mai anh em mình đi đi :D, chỉ sợ đường hầm này ko đơn giaả là chỉ có chức năng dẫn ra núi nùng gần nhà em :))

Ice_Fire

Member
Thực ra thì với trường Chu Văn An , phát hiện ra cái đó cũng ko lấy gì làm lại
Biết đâu còn có cả 1 kho báu =))=))=))
Đề nghị mai anh em mang theo cuốc xẻng nhé =))=))

U.F.O

Active Member
Có thật đấy . HUm nay thấy phóng viên đến tìm tin mà . CÁi này đã có từ lâu từ hồi CVA có 1 cáu 4r bên TTVNOL . Hồi đấy nó bảo thông ra nhà Bát giác và có chôn 1 số thứ dưới hồ tây . Có thể cái đó hư cấu nhưng chuyện đườnh hầm là có thật

linhvip_lachip_D6

Oay`.truong` minh` hoanh` trang' nhi? Hi~.Ma` tim` dc duong` ha^m` dung' cai' ngay` 6/6/06. Thay tren mang no' cu' bao? la` ngay` cua? quy? :| ko bit' nha` trg` xu? li' the nao` voi' duong` ham` nho?.Neu' ma` lap' di thi` fi' :(

bebegirl_solo

tronhocdichoi said:
hờ hờ, có mấy em gái mà lại về chỉ có 4 hả ông ơi >:)>:)>:)
De^` nghi ban KT bo*'t de^ di 1 ti'
IEm nghi~ ke^? ca? kh la^'p thi` hs cu~ng kh dc vao da^u :( ma` ne^'u co' va`o tu* nhie^n ha^`m sup thi` seo :(( em co`n cho^`ng con va` cha me ja` o*? nha`

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000