{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
Khoảng 1 tuần nữa sẽ lập poll :D dự định vào 14-1 =)) Poll kéo dài đến 14-2 :9
Mọi người đề cử ai thì nhanh nhanh lên nhé :D ai chưa viết rõ thì viết lại đi :D

unni_x

Active Member
bố ông, làm rõ lâu, để BGK thất nghiệp ngồi trơ mõm thế này hả :D

e hèm < viết bé bé tí> Un làm BGK đấy, các bác có muốn hỏi thăm sức khoẻ gì thì qua chỗ Un nhé, mà khổ nỗi, Un lại hay ốm đau lắm... :>> :D

-bài này cấm ark xoá, phải để Un có lời tí chứ, tính xoá hết đấy à-

sieusaominhngoc

Khoan đã, lập poll là lập poll cho box 03-06 này hay ra lập poll cho trường Chu Văn An thế? Nếu là trường Chu Văn An thì xem chừng các khóa khác chả thấy gì mấy nhể, hớ hớ, với cả bàn cãi cho 03-06 còn chưa xong nhỉ!

Bạn A2 tên là Nguyễn Như Quỳnh, học rất giỏi, ko xinh bằng CT nhưng đảm bảo dễ thương hơn nhiều, dễ gần dễ nói chuyện, nói chung là vô cùng đáng yêu ,ku Hùng bảo mấy bạn A3 mê tít.

Con Ngọc đú vào đây định vote cho ai ?

sieusaominhngoc

Ko Ko Ko, đừng có mà chửi tôi thế, tôi đang định xem xem các đồng chí lập poll cho 03-06 hay là CVA thoai mà, cứ hiểu nhầm ý nhau là ko có được đâu nhá!

mattucach

Member
đúng đấy,đây là bạn MINH THU lớp 11D3,hoa hậu da màu đó.bạn này tính rất dễ chơi,lúc hiền,lúc vui tính,đặc biệt vẽ và đàn rất giỏi.nói chung nghệ thuật rất ổn.Đây la 1 thành viên của nhóm MẤT TƯ CÁCH.

BlackDragon

Active Member
Anh cũng thấy Unni rất xứng đáng để gọi là Hot girl :D Xinh xắn, cao ráo, năng động, nhiệt tình cả về hoạt động Đoàn lẫn hoạt động của forum .

Nakedboy

post ảnh nữa đi
con gái CVA xinh thật đấy
:">
ít ra là cái topic này chất lượng nhất trong mấy topic hot gals của các 4 khác
:p
(sướng éc nhá >:) )

mattucach

Member
duy ơi, h mày mơi s biết là con gái cva xinh à??lạc hậu quá,mà mày học toàn với HOA HẬU đấy.đấy,các bạn thấy MINH THU thế nào? đề cử cho bạn TUNX D3 nhe'

Nhung à Nhung ơi, ai bổ nhiệm cho Nhung làm trửong ban vận động thế :>>
Tunx xấu xí :>> , không dám sánh về khoản xinh với các bạn đâu :9 =))

ark

Active Member
Topic này lại loạn rồi =))
Thôi kệ, đề cử gì thì nhanh lên, mỗi lớp 2-3 người là vừa, lớp nào chậm thì đành chịu nhé .

unni_x

Active Member
con Minh Ngọc này, cứ bầu cho 88 là sao hử :cool: Un làm BGK rùi, mún thì bầu cho BGK danh hiệu BGK tốt bụng nhất :>> < khổ, ai mang quà biếu xén đi là tớ nhận tuốt =)) >

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000