{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

BlackDragon

Active Member
Nếu mà tất cả cùng bình bầu thì cũng chỉ bình bầu đươc cái mặt thôi, những cái khác thì phải quen biết mới biết được .

p3yeu

Member
hehhe,mấy chị 88 xinh wa' trui` lun,hông ngờ,heheh
d6 có 3 chị xinh xinh toàn đi zoi' nhau
hihi
11f co' bà chị zi` đẹp thía,lớp pháp,bọn bạn em nó bảo là con lai đấy,hình như là chị cẩm tú thì phải

lexuscva

Member
Bữa trước mình nhận xét bạn này xinh kiểu simple thì có thằng lớp mình chửi. bố khỉ.
ặc ặc, Phượng Thư mà kêu xinh, bó tay /:)
Đề nghị không chơi ảnh nghệ thuật, ảnh nghệ thuật với ngoài đời khác nhau một trời một vực :cool:

ark

Active Member
Nói rồi, ảnh nghệ thuật thì ko tính, nhưng "cùng quẫn" lắm mới post ảnh nghệ thuật
Chẹp, ông ko thấy xinh nhưng người khác thấy xinh thì làm sao ???

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
smooth said:
hot girl cần có tiêu chuẩn gì ?? toàn thấy các bác quan tâm đến cái mặt :)
Hôm nay lượn qua chủ đề này ngắm mấy ẻm hs Chu Văn An mà mọi người đang bàn đến thì thấy mỗi câu nói của Smooth là hay thôi. Đề cử thì chắc phải có chỉ tiêu để lựa chọn chứ nhỉ, chứ nhìn mỗi cái mặt thì khối người đẹp :D . Ví dụ như: ko phũ phàng, ko đao to búa lớn, không ăn kẹo smooth, nhìn con người phải thanh toát, dịu dàng(nhưng ko ảm đạm) , luôn vui cười (nhưng ko cười to quá cẩn thận bão lụt đối phương), chân không đi chữ... :9 =)) :D

BlackDragon

Active Member
huyenlong said:
hehhe,mấy chị 88 xinh wa' trui` lun,hông ngờ,heheh
d6 có 3 chị xinh xinh toàn đi zoi' nhau
hihi
11f co' bà chị zi` đẹp thía,lớp pháp,bọn bạn em nó bảo là con lai đấy,hình như là chị cẩm tú thì phải
Yes, chính xác :cool:
Bộ 3 "mỹ nhân" D6 thì face được thôi, chứ xét toàn diện thì không thể bằng CT được =D>

p3yeu

Member
BlackDragon said:
Yes, chính xác :cool:
Bộ 3 "mỹ nhân" D6 thì face được thôi, chứ xét toàn diện thì không thể bằng CT được =D>
=)) =)) tại mấy bà ý lùn eheeheeh,trông đanh đá nữa :D

BlackDragon

Active Member
ark said:
Nói rồi, ảnh nghệ thuật thì ko tính, nhưng "cùng quẫn" lắm mới post ảnh nghệ thuật
Chẹp, ông ko thấy xinh nhưng người khác thấy xinh thì làm sao ???
Anh thấy ảnh NT chẳng làm sao cả ? đâu phải ảnh nghệ thuật làm 1 con ngỗng thành 1 con công được =)) Chắc tại "nhãn lực" của chú hơi kém nên mới nói thế thôi :D

vichia

Active Member
híc, như em đã nói bên hot boy, vẻ đẹp chân chính không bao giờ có được từ những nơi ồn ào....
em á, còn lâu em mới cho con vẹo la cà ở chỗ này.

ark

Active Member
Hehe, chẳng biết được , mà em cũng chẳng ủng hộ mấy đứa lớp em làm Hot girls :D
Cẩm Tú .... đâu ???

Ảnh nghệ thuật là không ổn rồi, đề nghị bà con không nên chê thần tượng , các ứng cử viên khác nhé.
Hot gỉl thì không chỉ có mặt đặc biệt mà cái đầu cũng phải đặc biệt :D

BlackDragon

Active Member
ark said:
Hehe, chẳng biết được , mà em cũng chẳng ủng hộ mấy đứa lớp em làm Hot girls :D
Cẩm Tú .... đâu ???
Sang lớp F mà xem, có gì nhờ em Chip pi pi chỉ cho . :D
Chán chú, học cùng khối mà chẳng biết gì cả, biết mỗi mấy em lớp chú thôi à :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới