>_< 03-06's Studying Diary >_<

ark

Active Member
Học với chả hành :( chẳng ra đâu vào đâu
Thi xong, tổng kết xong chẳng ai muốn học, mình thì đã đặc biệt lười =)) đầu học kỳ 2 điểm đã be bét :( thế mà trước Tết phải xong bài kiểm tra 1 tiết Văn với Hóa, 2 môn ác mộng :)|
Chẳng hiểu đến trường làm cái gì nữa, Sinh học rõ nản, Trạch ơi là Trạch :9, chỉ muốn ngủ . Đến tiết Văn, sao lại có cái giờ buồn ngủ đến thế nhỉ, nhìn cả lớp gật gù, Phong thì cứ cần cù nhồi nhét & hành hạ mấy cái lý thuyết Làm văn, tại sao lên cấp 3 mà số tiết học, môn học vô nghĩa ngày càng nhiều nhỉ ??? Cuối cùng là Hóa, ôi, cô đã dạy xong đâu mà bảo em ko chép hết bài, sao cái con Hằng béo lên trước mình sướng thế, toàn câu vớ vẩn, ăn con 10 ngon ơ, còn mình cam phận với con 6 :)| cãi thầy cô là hỗn, biết thế X(
Đi học càng ngày càng drowsy, chán quá, học kỳ 2 ko biết sẽ "đi đâu về đâu" đây :9

unni_x

Active Member
Ái dà, ku ark dạo này năng động quá, hoan nghênh :D
--------
Dạo này học hành chểnh mảng quá, điên loạn thật, kết quả thì be bét, xếp giữa lớp =))
Ngại nhất học môn Toán, căng thẳng... :-S
Ghét nhất học môn Thể dục, sức Un là sức mèo chứ có phải là sức trâu đâu mà bắt tập luyện ghê thế X(
Ngượng nhất học môn Kĩ công, thày Đức....:-(

Ủng hộ chó Nhật cái :D

Nhật ký học hành :
Tất nhiên là không ai muốn học cả Tết rùi =)) , đến lớp 5 tiết thì 2 tiết học, một tiết ngủ , một tiết nghe giảng còn một tiết ăn chửi :) Được cái ở lớp gặp bạn gặp bè, có đứa " đồng cam cộng khổ " với mình :D. Đầu năm sau 2 bài 9 điểm và một bài 9 lộn ngược mà " người iu " ( kẻ mà ai cũng hâm mộ --GDCDer ;;) ) trao tặng. Chưa hết, 9 điểm Hóa đủ làm tui xao lòng, với một người ăn trừ hóa, ngủ trừ hóa như tui :D Tuần trước Tết rồi, bao nhiêu kt, xong tuần này, sẽ thật may mắn nếu mình còn sống sót để đón ông Công ông Táo . Nhiều lúc tunx nghĩ thật là phí phạm khi spend từng ngày ở nước VN, nhưng nghĩ lại, ở lại VN cung x học được khối thứ, nhất là mẹo học sinh :)

unni_x

Active Member
Tính từ hè hết năm lớp 9, bạn bè mình đi du học như đi chơi ý, ngay cả bà chị mình cũng biến đi luôn rùi, giờ này mình vẫn ở đây, ở Việt Nam, thực sự mình không muốn bỏ phí thời gian vui vẻ bên bạn bè cấp 3 một chút nào, nhưng bản thân lại cảm thấy chán nản khi đến tận bây giờ mình vẫn dậm chân tại chỗ :)

mattucach

Member
trời,chả phải gần tết đâu,từ đầu năm đã ko muốn học rồi,đi học chán đến chả buồn nói.học 5 tiết thi cả 5 tiết chả vào đầu được chữ gì,chán.mà gần tết rồi, sao ko cho học sinh nhghir sớm để sắm tét nhi?đã thế lại còn phải học hết thu7
điên xừ nó mất

ark

Active Member
Ờ, cái tư tưởng " thừa còn hơn thiếu " :)
Hôm nay tao đến lớp, tiết 1 CN nghỉ =)) tiết 2 và tiết 3 bị Mão bắt, tiết 4 ngồi chép GDCD tiết 3, tiết 5 về , cuối cùng cả ngày chỉ đến ngồi ngắm trường =))

Chó Nhật yêu trường lắm mà, thể nào cũng ở lại với bac Mão 2 năm nữa :q:
Hôm nay, 2-2, tiết 1 hoc thầy " phó " chủ nhiệm, ngồi ngắm thầy...Tiết 2 và 3, hôm nay Mr.Wind hiền vựt ạ, cái Nhung lên bảng, ngộ chữ không nhớ ra bài, lại về chõ ...hehehehe....Xong 3 tiết, 2 đứa nhảy "xieom" về =))

fruit NHO

Active Member
lớp nào chả thế!!!hôm qua em b*`ng còn bị cô hà yêu quý ghi vào sổ đầu bài này......khốn nạn....
đi học chủ yếu là đến ngủ<trừ tiết văn--->vẫn học bt>

vichia

Active Member
mk, bực thằng hùng này rồi đấy, topic nào cũng thế. Nói cho mày biết, ra tết, một trong .. nhiều thứ của mày sẽ bị tao cắt đấy.

live-or-die

Active Member
oai nhật kí rè....dến chán.........sáng 7h dậy an sáng....ve ngủ tip.........11h dậy.....đi hoc........dến trường ngồi nói chuyện......chìu ve..........6h an cơm....xem ti vi đến 9h30....về phong.....ngòi vào bàn....lấy sack vở ra..........che....bên dưới là quyển truyên.....................đọc đế dộ 2h sáng......di ngủ ..........sáng 7h dậy an sáng....ve ngủ tip....................................................................................................................

hieukhacle

Member
thứ 2 có GDCD, ông bắt chép bài mà mai còn đi chơi nữa thì lấy đâu ra thời gian mà học, lại còn soạn 3 bài văn nữa, nản quá

bao giờ mới đến mùng 1 Tết nhỉ :) =)) Vui để chơi anh em ơi !!! :D Đi học có niềm vui hay không là do mình tự tạo ra :D Mai có 2 tiết Văn, soạn bài nghe thuyết :d: , tiết Hóa chắc cô mừng tuổi :d: còn thầy TRạch chắc sẽ ngồi học về hệ gien của GÀ =)) :d:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000