9K Khóa 1998-2002

@Duy Ti@ said:
Hix uh anh học cùng chị Linh thế chị Linh kể j về anh.Chắc nói xấu anh à
Nói xấu gì đâu. Chị ấy quý anh lắm. Cả anh Thạch lớp 12A3 nữa. Lớp K có vẻ vui nên chị Linh ấn tượng lắm. Mà chị Linh về rồi đấy anh bít chưa.

@Duy Ti@

uh cô Đàm Dung thì cả lớp anh đều sợ.hiih`hii`h`hihi` công nhận lớp K của bọn anh khóa đấy vui lắm.Thế em cũng học cô Dung à.

@Duy Ti@

Uh hồi đấy lớp anh ai cũng sợ cô Dung lắm.tại suốt ngày bị viết bản kiểm điểm mà.Thế lớp em ai chủ nhiệm.

@Duy Ti@

Uh mà hình như có mỗi khóa anh là có lớp K thôi.Khóa anh tan là cũng ko còn lớp K nữa thì phải.Lớp anh hơi bị VIP đấy.Hìi`ih`ihih

Hello mọi người!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hi!
Các anh các chị thân mến! Nếu mọi người cảm thấy buồn hay là ko vui ( có khác gì nhau không nhỉ? ) thì hãy ghé qua Topic của tụi em. Lizard_e2 ( 03-07) luôn đón chào mọi người!
Bye bye!
Hẹn gặp lại mọi người ở Topic E2 nha!!!!!!!!!!! :*

Hello mọi người!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hi! Chào các anh các chị ạ!
Em là 1 thành viên ưu tú trong các thể loại Buôn! Buôn gì em cũng buôn được, chuyện trên trời dưới biển, chuyện các giáo viên trường mình hay những nhân vật lổi tiếng!
Các anh các chị thân mến! Nếu mọi người cảm thấy buồn hay là ko vui ( có khác gì nhau không nhỉ? ) thì hãy ghé qua Hội buôn ( topic) của tụi em. Lizard_e2 ( 03-07) luôn đón chào mọi người!
Bye bye!
Hẹn gặp lại mọi người ở Topic E2 nha!!!!!!!!!!! :*
Hi hi hi :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d:

Sit

Member
thì ý em là thầy dạy Toán cơ mà,chị lại chưa đọc topic kia rồi. ĐÚng là fải học thì mới biết được chứ cứ nghe người này người kia nói chẳng ra sao cả

estrella

Active Member
uhm, thầy chị hiề lắm ít khi quát mắng hs lắm, hichic yêu thầy nhất chẳng bù cho bây h, khốn khổ khốn nạn

thầy Tín dạy Toán bây giờ chủ nhiệm lớp 7A1 cùng khóa với tụi em! Lớp đấy năm lớp 6 học cùng bon em bị bọn em ghét như chó! Muốn tìm hiểu thì sang Topic tụi em nhá! :D

qua_chanh_chua

styleliza_e2 said:
thầy Tín dạy Toán bây giờ chủ nhiệm lớp 7A1 cùng khóa với tụi em! Lớp đấy năm lớp 6 học cùng bon em bị bọn em ghét như chó! Muốn tìm hiểu thì sang Topic tụi em nhá! :D
Chị ơi em đính chính chút nha !!! Ghét ở đây là ghét cái lớp đấy chứ ko ghét thầy Tín đâu :p

estrella said:
uhm, thế à, mà sao ghét bọn nó, lớp chị hồi xưa ngoan nhất trường đấy
Chị muốn biết thì sang Topic tụi em ý! Ngay trang đầu ( hình như thế) đã viết về bọn chó chết đấy rui!
;-)

qua_chanh_chua

ghét lắm ý chị à , ghét nhất trường ý , vì cái bọn đấy tinh vi lắm. Nhìn mặt đứa nào cũng vênh vênh , rõ ghét.
Nhưng mà bây giờ cái lớp bị E2 ghét nhất lai chuyển sang 8H2

qua_chanh_chua said:
ghét lắm ý chị à , ghét nhất trường ý , vì cái bọn đấy tinh vi lắm. Nhìn mặt đứa nào cũng vênh vênh , rõ ghét.
Nhưng mà bây giờ cái lớp bị E2 ghét nhất lai chuyển sang 8H2
Ưhm! Ghét tất tất cả 8h2 ko chừa 1 đứa nào! Còn bọn A1 thì.... đứng thứ 2 X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000