9c2 (02-06)

C

chanhxinh

Guest
Ặc ặc thế là vui rùi đứng dưới cứ trêu nhau mà!!!!!!!Bị trấn thương nhiều thế mà ko vui à???? Kỉ niệm đó em ơi ^__^

shrewishgirl_151

Ai nhắc black đâu mờ hỏi
ơ kìa
vô duyên vô cớ nói hâm hâm
nhưng đúng là tập trung hôm nay
chán chết đi được
có khi thứ 5 chuồn chuồn thuôi

chocolate

những cái nick ngộ nghĩnh của lớp c2

Lớp c2 chúng tôi có rất nhiều những cái nick ngộ nghĩnh.Nói chung là mỗi người có 1 cái nickname cho riêng mình.Mà quả thật tui cũng phải công nhận thằng nào đặt nick chi bọn tui mà chính xác thía không bít.Lớp tui nhìu người nổi tiếng nhất khối nên đương nhiên là nick cũng nghe rất kêu.
Ví dụ nè:bạn Tú xinh xinh,béo béo, tròn tròn thì có nick là"Tú bà yêu kiều"(mẹ ơi)còn Phương Linh nữa nổi tiếng là Silicon,Vi thì được ví như con gà mẹ,rồi nào là Duy"dê",hay Dương"paragames",nhìu nhìu lắm .

Em biết chi Tú, chị Vi, anh Duy! CÒn những người khác mà chị chocolate( ủa mem chị này giống giông mem của Huynh Minh we) vừa nhắc đến! Lớp em cũng có nhìu bịt ranh lém! VD như em có phải đến 3-4 cái nik \: Kẹo, Tam Mao, Nhung nhẽo.... :D
Hie hie hie! Mà chị có phải chị của con Ly châu phi lớp em ko ý nhỉ????
@ chị Lan: Vui vẻ gì chị! Về nhà thì đau đầu. chận thì khập khiễng như cái con... PRG Hix!

shrewishgirl_151

Nè chị chocolate này học lớp chị đấy chứ
với cả biệt danh của chị ý ở lớp chị là Linh đen
em có bít ko?
@ đen: ấy quảng bá thương hiệ lớp đấy à
nghe chuối quá
cái đấy thì ai chả biết (trừ các anh chị cấp 3)
nghe cứ như là chào hàng khách ý =))

Rồi! CHị Linh đen đấy hình như là chị của con Ly châu Phi lớp em mà ( 2 chị em nhà này đều có làn da sôcôla).
Ko biết ko phải ko nhẩy????

shrewishgirl_151

Hiehie về khoản làn da chocolate
thì đặc hiệu họ nhà Linh đen roài (chắc vậy)
mong bạn Linh đừng nổi cáu vì những lời lẽ "thật lòng" trên đây

chocomog_257

Moderator
Hihhih, Linh chô cô lết vào 4rum nì rồi à?
Mọi ngừi ơi anh là anh họ nhà dây mơ rễ má của Linh đấy
Nhưng dù sao 2 anh em cũng cùng họ nhà Choco nhỉ :D

À Hà ơi hình như hùi trước Linh có mặc 1 bộ kimono đi diễn trước trường đúng ko, có chụp ảnh thì post lên đây cho anh xem nhé ;)

shrewishgirl_151

Ủa sao anh bít thía?
bạn ý diễn cái hôm 26/3
có mặc cái bộ kimono của Tú bà design
trông lạ phết
nhưng em lại ko có ảnh (có dám mang máy đâu mờ chụp hở anh)
à mà em cũng thấy bạn ý kể bạn ý cũng có họ hàng gì với Cao Hằng ý (em chả nhớ nữa)

C

chanhxinh

Guest
Anh kìa ở đâu ra đấy !!!!!!!!!!!!!!Xem ra dân C2 nhìu người bít quá ^_^ H/s cô Dung có khác ( ax ax ko bít phải tự hào như thế nào điều này)

shrewishgirl_151

Ko phải đâu bạn Lan ơi
anh ý là cậu của Cao Hằng, Linh đen
với cả cũng có chút quen bít với vài người trong 4rum này (cụ thể như mình đây :D)
nên nhảy vào topic hỏi thăm tí thui
chứ lớp C2 của mình thì ma nào biết cơ chứ

C

chanhxinh

Guest
Thế hả hóa ra là cậu của bạn mình ==> ko bít cũng ko có tội ^__^ Mọi người ơi có ai có nguyện vọng vảo trường nào chưa?Ai có nói cho Lan tham khảo với nèo @_@

hie hie hie!
Hôm 26/3 nấu ăn lớp em giải nhì!
Còn cái của lớp chị em cũng đã đc chiêm ngưỡng! Nhí nhảnh ko chịu đc! Hie hie, à hình như hôm đấy Chanh cũng chụp thì phải???
Hỏi nó thử xem!

C

chanhxinh

Guest
Em ơi , em đang nói chủ đề rì chuế????Chị chẳng hỉu gì hết trơn (mình nói giọng gì nữa ko bít????)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000