9a1 Xin mới vào đây !(99-03)

estrella

Active Member
hichic thôi mày đừng nói nữa hôm nay có những 2 đứa bảo tao là mày thế thì làm sao mà có người yêu được (1 ông anh 1 thằng bạn) :((

Hello mọi người!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hi! Chào các anh các chị ạ! Em là 1 thành viên ưu tú, 1 tài năng ( chưa được tỏa sáng) của hội buôn ở E2! Hôm nay, em sang đây có vài điều muốn nói! Khi mọi người vui hay buồn, lúc mọi người khóc hay cười thì hãy nhớ đến chúng... em. Topic Lizard_e2 ( 03-07) luôn chào đón mọi người :d:
Mong rằng mọi người sẽ nhớ đến tụi em ạ! :* :x
À quên. Mọi người ơi! Bên Topic của bọn em có luật là ai đã tham gia thì phải nhiệt tình và hoành tráng đấy nhá!!!!!!!!!!!! :D :D :D :D

Chuyên! Chị nghĩ em là ai chứ???????

estrella said:
bó tay con em rồi, đi đâu cũng gặp bài nó
Lại chả! Em là một thành viên siêu siêu siêu tích cực mà! Được ăn Free sướng nhở chị nhở???

choài ui........ chuyện đến tai Hưởng..... sáng nay bạn ý mắng tao... ko thèm ăn ô mai tao mời nữa.... hehehe.... tớ chào bạn Nghĩa ạ... ( phe bọn mày càng ngày càng đông... )

estrella

Active Member
Mày à, ui nhớ mày wá Nghĩa ơi, sao mày ko goi điện rủ tao đi chơi hả thằng chó kia, mày cứ cẩn thận đấy. Hehe Uyên ơi tại mày đi vắng nên ko bít chuyện để hôm nào tao kể cho mày nghe, hay vật vã đấy

Barcaboy

lại được bạn Thảo Uyên chào nữa cơ đấy, mình vinh dự thât.

Ben, dạo này tao hơi bận, để khi nào có thời gian sẽ đi ăn với mày, dạo này có nhiều việc phải làm quá

bạn Thảo Uyên vừa đi đâu về mà bị con Hưởng nó tra khảo đấy

Barcaboy

mà nick của Thảo Uyên có phải là cá hồng không nhờ, dạo này mình đang luyện chưởng môn tiếng Pháp nên ti toe tí

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000