8/3 Trường Cấp 2 tổ chức thi nấu ăn & bán đồ ăn tại sân trường !

chocomog_257

Moderator
hay nhỉ, thế này anh phải nhờ con cháu Hằng mang về 1 ít :D thấy hôm nay mấy đứa bên 9I học nhà anh bảo nhau chuyện 8/3 gòi :D

DanteXXL

Cấp 2 làm thế cấp 3 có đc vô xơ múi gì ko ah các em??:-/ Để anh còn biết để lôi họ hàng hang hốc nhà anh đến >:) >:)

chocomog_257

Moderator
chắc là cứ lấy danh cịu học sinh CVA là vào được ngay, nhẩy? :D nhớ khuyến mại 25% choa anh nhớ, cả muội Nhung nữa đấy :>

qua_chanh_chua

heheh !! Mời cả lềnh ghé vào gian hàng của lớp em !! Vẫn như lần Tiếng nhật trước em vẫn là siêu bán hàng ( ngại quá :"> ). Còn lý do cụ thể vì sao ko được nấu ăn thì ... ko cần nói cũng biết !! À mà nhớp mình bán rề ý nhể ? Quên hết rồi ?

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
uh??! cái này cũng giống mấy cái vụ 26/3 trg` mình 5 ngoái..à ko! vụ hội hè j` trc' nữa..có nấu ăn..xong rồi chúng nó đem sp đi bán cho nh~ đứa # trong trg`....
nhưng mà hồi đấy vẫn đang học chung khu vực với cấp3 hay sao ý

cherri_236

Năm nay chủ đề nấu ăn là Món ăn dân tộc và đối tượng tham gia là các bạn Boy. Boy c2 lần này sẽ "quang gánh" ra chợ .
Mong nọi người ủng hộ !

qua_chanh_chua

ôi chị ơi đừng chê con trai thế chứ ! Hùi lớp 6 --- 3 thằng lớp em tiên phong đi nấu ăn với thành quả là 1 bát salad Nga to vật vã ( tranh nhau ăn :"> ). Kết quả là được 4.5/5 đ đấy ! Kinh chưa ? Năm đấy mà ko dính phải vụ hoa hoét thì đã nhất rồi !! >:p

qua_chanh_chua said:
ôi chị ơi đừng chê con trai thế chứ ! Hùi lớp 6 --- 3 thằng lớp em tiên phong đi nấu ăn với thành quả là 1 bát salad Nga to vật vã ( tranh nhau ăn :"> ). Kết quả là được 4.5/5 đ đấy ! Kinh chưa ? Năm đấy mà ko dính phải vụ hoa hoét thì đã nhất rồi !! >:p
Em oai ,anh ko cóa ý kiến rì nhưng mờ anh là con trai ,đâu phải là chị mà em gọi thía :((

chocomog_257

Moderator
qua_chanh_chua said:
oài, anh khoái nhứt món salad Nga =P~ đi ăn lúc nào cũng phải có món này làm khai vị :x

qua_chanh_chua

@anh Dương: thôi chết em nhầm sorry anh !! Iu cầu anh thay ngay cái avatar cho em đỡ nhầm :D
@anh Minh: khổ thân em ko ăn được món này :-(

chị Ngọc này lớp chị bán xôi àh ;))
Năm lớp 6 bọn con trai lớp mình làm salat Nga =))
chả ai dám ăn
những đứa đói quá liều mình đâm đầu vào ăn thì mất lun 1k để đi .... public ^^

chocomog_257

Moderator
tiết 5 anh làm xong ct 8/3 ở lớp có qua bên kia đường kịp được ko nhỉ? :-S
@ Muội: ấy ấy, VIP đây thì phải jảm já chớ ^^ cịu học sinh mà mụi nhỉ :> ;D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000