25 cách làm trái tim ngừơi ấy rung động

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 30 2003, 12:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 30 2003, 12:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ý em o phải là o cho hôn , nhưng tình trạng bây giờ là " các bé trai " suy nghĩ chưa chín chắn , thích yêu , thích hôn , chỉ đơn giản là " muốn ". Như thế ai mà cho hôn lung tung dc. Hơi tí đòi" chia tay "
Không tốt tí nào.
Hum, chứ còn khi nào cưới nhau thì hôn chứ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! [/b][/quote]
Thế chứng tỏ con gái chưa thực sự tin tưởng vào người mà họ yêu, con gái lúc đó chắc chưa yêu mà chỉ thích thôi nên vẫn còn đề phòng trước bạn trai họ. Thật chán cho cả 2. :( :blink: . Để tiến tới hôn nhân thì phải qua 1 thời gian tìm hiểu rất lâu dài, trong suốt cả quá trình đó mà không có 1 nụ hôn thì quá tẻ nhạt, anh thấy em bảo thủ và còn cổ hủ hơn các cụ ngày xưa rất nhiều. Một hôm nào đó có thời gian rảnh em nên suy nghĩ thật nghiêm túc về vấn đề này. Đừng nên chưa suy nghĩ mà đã ăn nói hàm hồ như vậy.

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Nhat Nam+Jan 1 2004, 01:42 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhat Nam @ Jan 1 2004, 01:42 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 30 2003, 12:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 30 2003, 12:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->&nbsp; [/b][/quote]
Thế chứng tỏ con gái chưa thực sự tin tưởng vào người mà họ yêu, con gái lúc đó chắc chưa yêu mà chỉ thích thôi nên vẫn còn đề phòng trước bạn trai họ. Thật chán cho cả 2. :( :blink: . Để tiến tới hôn nhân thì phải qua 1 thời gian tìm hiểu rất lâu dài, trong suốt cả quá trình đó mà không có 1 nụ hôn thì quá tẻ nhạt, anh thấy em bảo thủ và còn cổ hủ hơn các cụ ngày xưa rất nhiều. Một hôm nào đó có thời gian rảnh em nên suy nghĩ thật nghiêm túc về vấn đề này. Đừng nên chưa suy nghĩ mà đã ăn nói hàm hồ như vậy. [/b][/quote]
anh lại thế rồi....
<_< ừ thì em cổ hủ đấy , ừ thì bảo thủ đấy. Nhưng hôm nay bận, để hôm khác cãi nhau ( nhầm, tranh luận chứ , :) o bảo mình đanh đá nữa thì chết )

cơ mà ng yêu em, em là em trao tất , cho tất, có như thế ng yêu mình mới cảm động chứ :rolleyes: :rolleyes:

:angry: :( :( anh Long là hay nói xấu em nhất cái fr này..Ghét....quá

Chim Sẻ

Member
cơ mà ng yêu em, em là em trao tất , cho tất, có như thế ng yêu mình mới cảm động chứ
Thế này thì không nên em à. :D :lol: Nên để lại 1 ít làm vốn kẻo bỏ nhau thì chả còn gì. Chứ người yêu em thì nó mất gì đâu. :lol: :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 31 2003, 08:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 31 2003, 08:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> cơ mà ng yêu em, em là em trao tất , cho tất, có như thế ng yêu mình mới cảm động chứ :rolleyes: :rolleyes: [/b][/quote]
Ý em ý bảo là trao tất ý, cái bít tất ý, trao cho người yêu cái bít tất, người yêu "phê" quá, nên sẽ cảm động ngay ý mà... :p :rolleyes: :rolleyes:

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Nhat Nam+Jan 1 2004, 04:14 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhat Nam @ Jan 1 2004, 04:14 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> . :D :lol: Chứ người yêu em thì nó mất gì đâu. :lol: :D [/b][/quote]
<_< dù sao vẫn hay hơn anh , chưa gì đã nghĩ đến chuyện bỏ nhau thì chả còn gì nói

Em mà yêu ai thì em tin tưởng tuyệt đối
Ví dụ là em tin bố mẹ em nhất trên đời

Còn cái câu anh bảo
Ừ , thì bọn con trai đứa nào cũng nghĩ như thế thì chán thật
Bỏ nhau mà lại kết luân mỗi con gái "mất"
Chán

H

Hiệp

Guest
cai nhau hoai a
dau ca dau
sao moi nguoi phai the nhi
luic co nguoi yeu thi ban khong hon thi no cung hon thoi ma
dau co phai cai nhau voi con gai lam gi cho met
bon con gai noi khong la co ma noi co la khong
bon no khong muon nhung neu bon minh lam thi chung cung theo ngay ay ma
lo gi dau

Who_Cares

Member
Theo em thì cách làm cho "người ấy" rung động là cầm tay, nhìn thật sâu vào mắt cô ấy và nói một câu đơn giản (nhưng mà em vẫn chưa nói được): "Anh yêu em"

Quang Anh

Member
kể làm sao cho hết được, người đó sẽ rung động khi cảm nhận được tấm lòng chân thành của mình, có nhiều cách để thể hiện lắm

Zời, lắm chuyện, thực tế không phải lúc nào cũng như lý thuyết :D
Cứ cư xử như bình thường, làm điều mình thích...
Rồi cái gì đến nó cũng sẽ đến ^_^

Quang Anh

Member
Nhưng rùi sẽ có lúc bạn cảm thấy mình bị thay đổi, người đó sẽ làm bạn thay đổi chính mình, có thể bạn sẽ trở nên hoàn thiện hơn. tôi có thể chắc chắn điều này, chú thích nhé, nguời đó là cái người mà bạn thích thực sự nhé, không tin thì hỏi những người đã từng yêu thực sự thì biết :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000