12D3 ui!

takhanhly

By_myself said:
các cậu ơi, tình hình là tớ thi từ bây h đến 29/6. trường với lớp như shit.
bọn mình đi Tam Đảo nữa đê, lên đấy xem world cup, hehehe
Mình có khác gi`, tận 30/6 mới cởi trói ...hic hic... quá tra tấn=(( .Ngày nào cũng ở nhà nhai nào là KTCT, nào là CNXHKH, Logí , Toán cao cấp.. .dã man tàn bạo vô nhân đạo.
Mà con Hạnh có khùng không, lên Tam Đảo để mà bùn như chấy cắn hả.Toàn xui dại, có lớn mà ko có khôn:| . Để nghĩ đã, vớ va vớ vẩn,nhưng mà hồi đấy đi công nhận vui thật,,,giá mà sống lại những ngày đó thì tuyệt wa, nhưng mà bây h có lẽ sẽ ko thể rồi...bùn hey:(
Tiện thể chúc cả nhà thi tốt nhé, ai nấy kiếm mấy cái hoc bổng vể khao bà con D3...hehe>:)

Đây là tin nhắn của con Vân Anh lú c10:52pm hôm nay:" L ơi, t kho wa.T nho nha nho bo me nho HN wa di mat thoi.len day kho lem.ma quan ao bo doi thi nhu cai lo. cac anh bo doi thi xau.Cuu t!" Đọc mà thấy khổ nó quá nhỉ. tháng 8 bọn tao cũng thế rồi. Chết toi.!!!!
ờ bọn mày ơi, tao cũng nhớ cái hồi đi Tam Đảo. Vui thật! Giờ bọn ĐH còn lâu mới đc như thế.

By_myself

nhìn cái ảnh lại thấy nhớ quá. hay bọn mình cứ lên Tam Đảo đi, vừa mát vừa gần. bọn mình vui với nhau là chính. đi đi các cậu.

By_myself

thế đi đâu đây? tớ gợi ý nhé.
nếu thích đi núi thì chúng ta đi Thụy Sĩ, còn nếu thích biển thì đi Hawaii, các cậu chọn đi.

cái ảnh này con Hạnh nhờ tao up lên.cứ nhìn thấy mình Lý Linh giữa 1 bầy...là biết đây là vụ gì.Hôm đấy ko có tao.Tiếc!:)) ẢNh này phản ánh đúng tính chất...của D3.Không còn bình luận gì thêm.

By_myself

hahahahahahaha. Trông rất chi là tệ nạn
Hôm nay xem lại đống ảnh lớp mình trong máy tự nhiên lại thấy cái ảnh này, nhớ những trò lố của lớp mình quá đi mất.

takhanhly

rocktheworld said:
cái ảnh này con Hạnh nhờ tao up lên.cứ nhìn thấy mình Lý Linh giữa 1 bầy...là biết đây là vụ gì.Hôm đấy ko có tao.Tiếc!:)) ẢNh này phản ánh đúng tính chất...của D3.Không còn bình luận gì thêm.

Đứa nào chụp ảnh này mà điệu nghệ ghớm, quả là 1 tay săn ảnh tài ba... =)) khec khec.. tiếc là hôm đấy thiếu mình.

Blueroses1411

Bọn mày thương bọn tao với,lên đây tiep tế đồ ăn cho bọn tao.Mà hôm watao nghe nói làcos 1 fong nữ bọn tao bị mấy ông bắt chống đẩy,nếu tao ko nhầm thì là fong con VAnh bọn mày ạ,chẳng bít nó ntn,định hỏi thăm nó thì hình như hôm nay nóveefrooif :(( Tao vẫn fai ở lại chiến tiếp

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000