12D2 ơi !!! cho hỏi chút

Volodia

Member
Anh ui, cái này hơi bị khó à nha. Bọn em học tin mà cũng bùng suốt, cũng khó nhớ lắm. Ko biết còn ai giữ thời khóa biểu ko nữa mà bi h cũng gần ngày thi ĐH lắm roài, anh hỏi bọn nó chắc chẳng thằng nào nhớ đc! :p Mà anh hỏi có việc gì vậy ah, nếu mà quan trọng thì em bảo bọn bạn giúp cho.:D

Deathknight

Active Member
thứ 5 em ạ
hai tiết đầu.
lớp 10-11 thì không nhớ, đi học đội tuyển, mà bố Trung dạy giờ linh tinh bỏ mẹ, lão cậy là người xếp thời khóa biểu nên đổi liên toọc.
Chú em cứ yên tâm, lên 12 học tin thả lắm, chẳng có rì đâu.Có 2 tiết 1 tuần thôi, không đến mức 5 tiết như hồi 10-11 đâu.

Deathknight

Active Member
Em ún nào, khóa 00-03 mà Hải dớ!
00-03 thì quan tâm làm dek rì?
chú vào 4rum bao lâu rồi mà không biết thằng này à?
04-07 =)) tưởng mấy vụ để thông tin giả, các chú nhẵn hết rồi mà :p

Còn lâu. Năm lớp 12 học hơi bị đủ, vì có phai ông Trung dạy nữa đâu mà đòi nghỉ. nhưng mà được cái học thoải mái, điểm chác cũng thoải mái. tui 10 phay Tin nè:D:D:D

vichia

Active Member
mịe. Nhất mày còn gì. Mẹ đi từ tháng 3,thế mà danh sách thi HK vẫn có tên mày. Điểm tổng kết của mày vẫn đầy đủ. Danh sách thi TN cũng vẫn có tên mày luôn. Đek biết là có TN loại xuất sắc không nữa :-w

Volodia

Member
Hiz, anh cứ nói thế, em có biết gì việc ở nhà đâu, điểm chác nếu mà thầy cô ko thương thì chắc cũng liệt mất! =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000