12a4 sang box này đi!

chocomog_257

Moderator
bài bay đâu mất roài chị Mông ơi, huhuhuhixxhixx :-( :-(
em ra chỗ cắm trại của chị chả thấy chị đâu cả =((
chắc giờ này chị vẫn chưa về nhỉ?

superstar

Tao, nhân danh người của công chúng, muốn tụi mầy đưa ra hình phạt cho vợ chồng A-Á vì tội trốn tránh nhiệm vụ dựng trại để đi học thêm (từ sau tiết 3 tới tiết mục thứ 2 của lớp là gần 9,5 hours). Tao không muốn nhìn mặt bọn khốn nạn đấy nữa. Tao tuyên bố không có quan hệ gì với tụi nó; không quen. Ghê tởm.

keichan_A4

Thằng Long tởm quá nhá!Bỏ ngay cái ava đấy đi!
Để hôm nào bố mày có time thì mới post được!Mò lên mạng được có 1-2ph thế này tao chịu,mm tao dạo này quản lí ghê lắm!
Hum đấy seo ko thấy em Nhẻm dẫn bf đến thía?Làm tao cứ mong mãi!:D

superstar

Cái bắn máy bay ấy hả? Anh xem rồi... Mà chú mầy xem cái người nhện "phóng tơ" chưa? Hay vật mỗi tội bệnh hoạn. Bi h anh chuyển qua tuyên truyền cho chiến dịch phòng chống HIV/AIDS. Chào lưu chung của thế hể trẻ thế giới mà. But anh hổng có dính đâu đấy.
To Chuối: mày làm tao mấy hôm nay ngày nào cũng lên check mail mà mãi chẳng thấy j cả. Chán thế! Tao phải đợi tới bao h nữa? Buồn thế! À mà nghe tụi nó nói Hải sữa nhà ta "bồ kết" "sông xanh" hả? Thú vị ghê ha. Vậy là còn mỗi chú xe đạp là chưa yên bề gia thất nhỉ? Còn lại hội độc thân đều tan hết cả rồi... he he he.

superstar

I think hội trường năm nay chán hơn 2 năm trước. Buồn thí mồ. Chẳng có j vui ngoài lúc dựng trại. Còn văn nghệ văn gừng thì chán chả buồn xem. Được mỗi cái tiết mục thời trang của lớp mình và quả "Bô dễ vỡ của chiếc Dream đã vỡ" của lớp nào đó xem còn được (mặc dù phần âm thanh không được tốt cho lắm).
Mà bạn My muốn xem ảnh thì bẩu con Chuối thối ấy! Nó giữ hết ảnh mà chẳng chịu share cho ai hết cả.

keichan_A4

Tao post ở đây để tiện xem nhé!đứa nào có time thì đưa qua bên site ảnh hộ tao!
Người mẫu + designer của lớp mình nà!^^

Mấy cái chụp ở bên hông trại!

Bên trong trại

Độ bệnh hoạn của thằng Long!Ặc!

Còn đây là cảnh hậu trường,lúc trang trí trại!:D

Mịe họ nhà Trái cây kia ,,, ảnh bà đâu ,,, giả đây :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-(
Định cướp à huhuhuhuhuhuhuh, mấy hum nay iem bộn bề we' nên ko ghé 4rum dc, mong các bác thông cảm :>>

Hôm Hội Trường tao còn bận vi vu tận Thái Hà nên ko đi dc :-( :-( :-( fairy monk :-( nest monk :-( :q:

keichan_A4

Bố tiên sư cái con Mông!Bà ko up ảnh chúng mày chửi,bà up rồi chúng mày cũng chửi là sao hử?Tại bà bận quá chứ bà giữ ảnh mày để doạ trộm à!!!!Hôm nào có time bà up cho đúng size luôn!><

chocomog_257

Moderator
Oài oài, bây h em mới biết dáng người anh Long xì tin đến mức nào :9
Cái quảng cáo người nhện em xem roài
nhưng đỉnh cao nhất vẫn là cái màn ninja ngắm nàng geisha ngậm chặt 1 cái miếng gì gì đó rồi bốc khói đi mất :q:

à, có phải chị Mông làm người mẩu ko hả chị? :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000