11D8 - New Style hehe

vanvit90

Member
Sao bà mình goi mình là cháu mà lại xưng là chị ??? Hic già quá nên lẫn à huhu kiểu này mình ko có dì ghẻ do bố quá đểu mà cũng chẳng có ông nội do bà quá lẫn !!! Khổ ghê !!!

Kid08

Member
cái này do mạng thôi, nếu dùng mạng FPT chắc ko vào đc vì dạo nì FPT bị ddos hay sao đó, mình vào bằng IP vẫn đc còn vào bằng domain thì có máy đc có máy ko -> do mạng. Mà giờ chỉ open tạm thời, vài ngày nữa mới là chính thức :)

khoadzenh84

Cha`i. chán quá.
Sau 2 tháng ra tù ( ko vào net) tưởng có hứng vào thế mà lại
Cái web trường Lương hỏng trường kì đã đành thế mà bác hải lại làm câu nó chỉ tạm thời.
KO biết mình có muốn vào web nữa hay ko.

khoadzenh84

o` mình hôm chấm vở ức chế môn sinh quá chả học thì đừng,
Môn Sử tuy ghét thật nhưng dù sao cả khối chiuh đựng còn đỡ.
==> học hết trừ môn Sinh ( những môn của bà hao lan.)

khoadzenh84

hic hic bà địa trông còn gì sướng bằng lớp em toàn hàng khủng trông==> hic hci may mà hôm qua ông tha ( thế mà mình laih học mới đau) chứ ko biết sử với sinh thế nào đây đáp án dài quá.

Kid08

Member
tập giáy đấy là của con hà với con ngoan, to bằng A4 mà chả thu, photo nhỏ ý, thằng hải quân bà ý nhắc ko đc để trên bàn thôi, haha

@vịt: này mài coi sao chứ tao nói chyện chả biết mài hay là bạn mài, loạn hết cả lên, cẩn thận lúc tao gặp ăn đòn đấy nhá. http://tinypic.com/j9y1sj.jpg <<-- con nài có phải con Tâm ko nhỉ, hihi, ko phải nữa tao cắt lưỡi nhá :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000