11D8 - New Style hehe

U.F.O

Active Member
Em Ánh có vẻ được đón chào nồng nhiệt quá nhỉ )'_'(
@ Minh :Này ông Đức Minh ơi . Nhà ông ở Giảng Võ mà mà sao lúc chiều nay tôi thấy ông ? lại còn ngồi cạnh 2 bé rất ư là xinh nữa ( chết chết)......??

cloud1812

Member
ặc lúc nào thế, hix hix đừng có nói linh tinh nhá, bé nào, cái thằng ngồi cạnh tui lúc đó mà mặc đồng phục Giảng Võ á, thằng đó có con Cái Bang 78 rùi đó, bé à!!nó chẳng đánh 1 cái thì về làng!!!!!!!!:|

Kid08

Member
Á ơi, bảo chụp 1 cái thẳng rồi send qua YM mà chưa chụp à, với cả bỏ cái chữ kí đê, ko thì bảo cái chị đó contact a phát, nói ngu thế ... hihi có chuyện rồi :p

cloud1812

Member
@Nam: hix mày cứ nói thế Thiếu Lâm thì đánh cái đ** j` Cái Bang nó dí cho 1 cái thì về thành dưỡng sức!!!
@Ánh: anh thích H.O.T em, nhưng mà thích nhất là WooHyuk và Kangta, cái avatar trước của anh là ảnh Kangta mà.
Hix hôm nay bà toán trù mình khiếp wa, làm thế mà bà í cho 5 điểm, cái lỗi biến đổi đ** hiểu bà í lôi từ chỗ cứt nào ra, biến đổi ngắn thì bà í lại kêu ăn bớt của bà í:-S:-S ghét đ** thể tả

cloud1812

Member
hôm nay lớp mình có bạn mới hehe:) nhìn cũng xinh xắn nhưng mỗi tội hơi lùn[nói thế này thui vì mới vào lớp ai lại chê người ta, phải khen chứ :)]

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000