10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

con Doan thần kinh, mày post nó điên vừa thôi , xấu mặt bạn mày ;))
Ơ hơ hơ , anh nào hỏi em thế nhỉ ;;)
É, con gà cũng lên 4 rum à, chào mày :X

Fit_perfect_boy

Anh nàib-) ...vào làm make f tí nhưng chả thấy ai cả, chỉ thấy mỗi...bài post của em !!!keke...nc tí nèo...cho page nó...sang trang (ủng hộ topic 10S thía kòn je`;));))

sao tư dưng lớp mình lại có ng` hỏi thăm thế nhỉ :-? chắc do vụ " Mai Phương - Giọt sương và chiếc lá " đấy >:) Nào, anh kia, định tán em nào đây, bé Vũ Na trên kia cũng xinh đáo để đấy, VNa nhỉ ;))
Chết , sao lại hâm hâm post bài thế này :">

Doan thân yêu,lại xuất hiện 1 ng` giống mày kìa :))
------
Cái hôm hội trường có bọn lớp em lên hát và nhảy cái bài đấy, cô Ân bảo là đc các anh chị lớp 12 hỏi thăm nhiều lắm nên :-"
------
Đứa nào lên tiếp chuyện ông anh này hộ tao với, tao còn đi ngủ nữa chứ :)| Tự dưng topic lớp mình lại có khách :)|

Fit_perfect_boy

kó khách kó khách........^^. Ah thía à, kái bạn MP đấy tên hay nhẻy ;)). hum hội tr`g pro lém hả??? Hát thía nèo ?!...sexy, attractive...hay chỉ đơn jản nà...hát hay B-) ( sr nhớ vì hum đó a đến mụn, hem đc nghe bài đấy )

Fit_perfect_boy

Khộ thía, sao trên đời nì có nhìu ngừi cứ thík hiệu sai vấn đề ồi tự....cười 1 mình chế nhị ???? :-j hị hị.... sr nhá, a ko bít thì mới họi, ko ai mad tự dưng họi ninh tinh âu ^^. A họi thật ấy ?!?! có link xem lại thì...kết óa ;;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000