10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

Bọn này , vào chat với nhau đi , viết ngắn tí thế này mà cũng post...Tao ít ra còn có phần qoute ...ÔI , anh hát hay quá , hát nữa đi , hát nữa đi .Anh ơi anh , anh đừng đi , hát nữa đi , hát nữa đi......>:D< Em yêu anh , em mến anh , vì mỗi lần anh hát em nghe....
Con này cuồng roài B-)

Ôi,Nini có hát ở dưới đó ko nhỉ,chắc ko vì nếu thế xấu cả đội hình :)) Em xin lỗi nha,nhưng sự thật nó nà thía :X Hé hé hé B-)

Bôi bác wa a Vân oai , nhưng mà Nini chăm hát lém các anh ý nhận xét thía , đúng là nhìn mẹt mà bắt hình dong.ừa thía mà có người vẫn thik Vân nhi?
Hehehe,sao mày bít hay vậy ;;) Như thế càng hay,tao với anh í song ca,hé hé hé >:) Ai thik tao chứ,vớ sờ vẩn,cả đời tao chưa thấy thằng điên nào thik tao cả TT__TT Buồn quá :((

Vân oai tao cũng thía Vân ah đời nó thía, đau thía ko bít . nhưng mà mày định song ca với cái giọng đấy ah ngửi ddc ko đây
Uh,chúng ta cùng đau TT__TT Nhưng mày ơi,mày chửi giọng tao chán hay giọng anh í đấy hả >"< Nói anh í còn đc ;)) chứ nói tao là ko xong đâu >:)
P/s : Anh ui,em rất tiếc nhưng em phải bảo vệ bản thân trước đã,anh chờ sau nhá ;))

Hehehe,tao lại quay lại đây.Định qua box tâm sự hay box thơ ca gì đó nhưng nghĩ lại thấy nhớ topic lớp mình quá nên tao quay lại post bài vậy :> E hèm,bọn mày hãy đọc và suy ngẫm đi b-) ,thơ Xuân Diệu đấy <:p ,đọc xong cấm chê,ko tao kill đấy >:)

Biển

Anh không xứng là biển xanh
Nhưng anh muốn em là bờ cát trắng
Bờ cát dài phẳng lặng
Soi ánh nắng pha lê ...

Bờ đẹp đẽ cát vàng
-Thoai thoải hàng thông đứng-
Như lặng lẽ mơ màng
Suốt ngàn năm bên sóng ...

Anh xin làm sóng biếc
Hôn mãi cát vàng em
Hôn thật khẽ,thật êm
Hôn êm đềm mãi mãi.

Đã hôn rồi,hôn lại
Cho đến mãi muôn đời
Đến tan cả đất trời
Anh mới thôi dào dạt ...

Cũng có khi ào ạt
Như nghiến nát bờ em
Là lúc triều yêu mến
Ngập bến của ngày đêm.

Anh không xứng là biển xanh
Nhưng cũng xin làm bể biếc
Để hát mãi bên gành
Một tình chung không hết,

Để những khi bọt tung trắng xóa
Và gió về bay tỏa nơi nơi
Như hôn mãi ngàn năm không thỏa,
Bởi yêu bờ lắm lắm,em ơi !

sw3et_kr4z1

Giang thử thu 1 bài pót lên anh em nghe lào n
nghe bình loạn thì cũng nuột nhỉ
hehehehehhehehehehhehehehe
=)) đã bảo rồi,G hok đủ trình bon chen với P,nhưng mà bình luận thì cũng cứ phải nói...Còn á,ko thik bình luận thì nói trước,ko thì người ta có thành ý rồi lại thành ra hok hay.
2 Linh & Vân: thế à? tớ nghe hình như có khoản đá đểu rồi thì phải nhờ :O.Tớ nói vip lớp S,bạn ý chưa có í kiến gì mà sao nhiều người lắm mồm thế :)).Chả ai thik gây sự kả ,mà nói thế cũng chẳng có gì mà tức cả,kể kả người ta nói tớ thế thì cũng bình thường,tiếp thu...Tưởng thế nào chứ vì mấy kái lời nhận xét đấy mà chém gió rồi đá xoáy người ta thế thì ảo quá bạn ạ ...Ảo vãi =))
Tốt nhất là dừng ở đây,còn có gì mún nói thì sang trực tiếp lớp tớ,lôi nhau lên đây không hay,lớp ngay gần nhau dễ nói chuyện mà ,nhờ@-)
Hôm nay lại có pạn lớp S sang hỏi mình mày chửi lớp tao à ... Nghe mà sợ :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000