10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

Giải thk thế nao` bi h` nhỉ, vi` em đâu có chứng kiến tận mắt . Thế nao` nhỉ , tàm tam la` thế nay` , bé i' vao` nha` vệ sinh nữ , ma` cái nha` vệ sinh đấy thì cả trai cả gái đều vào được , vì nó kô ghi rõ la` cua? Girl hay Boy . Thằng trưởng FC lớp em bứoc va`o , cùng lúc thấy bé í đi ra , vừa đi vừa kéo khóa quần => hình như la` chỉ có thế

Hé hé hé , ko hiểu sao sau khi chuyền qua bao cái miệng,câu chuyện hấp dẫn của bạn England lại trở nên thế này.Dung oai,để tớ kể lại nhá.Chuyện bắt đầu thế này :

Một ngày đẹp zời,nhóm Five of monster rabbit chúng tớ bắt đầu tiến đến địa bàn quen thuộc là cái WC thuộc quyền quản lí của 10S ( V.I.P chưa ;)) ) . Lúc đầu cả bọn định vô vì có đứa có nhu cầu ... nhưng ko hiểu duyên số mách bảo thía nào,lại đứng ở ngoài hóng gió.Bùm 1 phát,bọn con trai đi qua và bạn England bắt đầu open cái cửa sổ mở thẳng vào chỗ bạn G lớp F đang ... >:) Chuyện sau đó thế nào tớ ko bít,chỉ bít khi ngó đầu vào cái phòng toilet cửa sổ bị mở kia,thấy 1 bạn đang ...kéo cái khóa quần.Hehehe,thương bạn ấy quá >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000