10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

tazaghi

minhhong_chickengirl said:
yên tâm chừng nào tao còn làm jam khảo là mày cứ thế mà tiến..Bà Phúc thấy mày hát hay quá tưởng hát lip, đến lúc mày ra hát thật bà ý choáng nặng :)) bạn tao mà lị
chết chếtthế thì bạn này chắc hát hay ko kémhôm sau phải bảo mấy dứa mang 2 bó hoa đi thôi :D

red_mp151

Hôm qua tao cảm động quá mày ạ,con bạn đứng hẳn lên để vỗ tay;-) Thôi mày cứ làm ban giám khảo đi cho tao được nhờ:D Cô Phúc ấn tượng lém à:p Lúc cô hỏi"Con có bật đĩa ở trong không",tao ngớ người ra,biết là phải hát chay nên cầm mic chiến luôn:D Không biết có vượt qua được vòng tiếp theo không,run lắm mày ạ

myburin

Member
Em Mai Phương thì khủng rồi. Mọi người mún bít hát hay thía nào vào box CLB Âm nhạc tìm chỗ tiếng hát thành viên, có mấy bài của Mai Phương post ở đó. Chỉ cần nghe thôi
đã bít tại sao lại được chọn ngay tắp lự như zậy. Đây sẽ là ngôi sao sáng trong giới văn nghệ học sinh HN trong vài năm tới!

Bao giờ tổng duyệt em nhở? Nhớ gọi anh đi xem với!

red_mp151

Anh Tuấn lại nói quá rồi.:D Cũng nhân đây em xin gửi lời cảm ơn tới đàn anh đàn chị đi trước là anh Sĩ Tuấn và chị Thùy Phương ( Sammi) đã giúp em chọn bài và chuẩn bị nhạc karaoke,cảm ơn 10S đã ủng hộ nhiệt tình,cảm ơn Giang,My và Hồng Gà cùng tất cả các bạn và các anh các chị:)

tazaghi

red_mp151 said:
Anh Tuấn lại nói quá rồi.:D Cũng nhân đây em xin gửi lời cảm ơn tới đàn anh đàn chị đi trước là anh Sĩ Tuấn và chị Thùy Phương ( Sammi) đã giúp em chọn bài và chuẩn bị nhạc karaoke,cảm ơn 10S đã ủng hộ nhiệt tình,cảm ơn Giang,My và Hồng Gà cùng tất cả các bạn và các anh các chị:)
anh cũng đứng lên mà vỗ tay này
khi nào cho anh cái đĩa thu nha em :))
mà sao mà phải cảm ơn cố mà hát cho đến hội trường
hình như còn có xiền bồi dưỡng thì phải :D

myburin

Member
Roài, ko phải cảm ơn thía đâu Mai Phương. Hê hê hê, cứ cố gắng hát cho tốt, phối hợp với đội múa thật ngon. Bảo đảm hoành tráng nhất chương trình! Thứ 4 này duyệt mấy giờ anh còn qua xem nhở?

Chưa đc nghe, bù lại hum nào em Phương biểu diễn chị bắt chước bố Tùng gia lâm của chị lên tặng hoa chụp ảnh để sau này con bé có nổi tiếng mình mang ảnh đi bán lấy ít tiền độ nhật qua ngày B-)

tazaghi

anh thơ này
sao lại lợi dụng em như thế không được làm thế
để tớ sử dụng cái ý tưởng của ấy cho =)) tớ cho lên chương trình làm giàu không khó =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000