10F2-THÁNH ĐỊA của những hotgirl ______---

Hờ hờ hờ, thìa chín phở, tại anh Thành có ý kiến sao lại nấu phở kỉu í nên đổi tí thui mờ:)):))
@Trùn: đằng nào cũng chẳng có dân F2 nào ló mẹt vào đây, giờ nó là đại bản doanh của anh em mình roài mờ:)):))...à em kể anh nghe chuyện các bạn F thơi trang chưa nhở, à roài...quên mât:D:D:D

=))=))=))...em cũng chẳng hề nhắc đến từ nào thô thiển như từ anh nói nhá=))=))
Khổ mờ cứ nhắc F2 là fải nhắc đến F1 anh ạ, F cả mờ...thân thương gắn bó lắm cơ...khổ, hôm nay bọn em được diện kiến cái gọi là "tình đồng chí đồng đội" anh ạ...sợ quá cơ, chết chết...sợ sợ lắm....:(:))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
HHAHAHAHAHAHAHAHAHAHA
nói cho mọi ng` biết này.....
đứa duy nhất đc học sinh giỏi của lớp f1 chính là hoàng tùng, là bạn của ánh đây!!!
siêu ko??^^

Hờ hờ hờ, quá siêu chớ anh Trùn;);)...thía là hơi bị siêu đấy, siêu cực kì là siêu luôn:)):))
Mấy hôm nay ra căng tin không thấy các bạn lớp F đâu, nhớ quá cơ...nhớ ơi là nhớ í...=))

lazycat_f2

Member
sao đây là topic F2 mà mọi người câu bài khỏe thế
chả thấy nhân nào lóp mình cả:(
@thảo:sao bảo cầm trịch không cho ngoại bang càn quấy cơ mà
sao lặn luôn một hơi vậy

gipypy_9x

Member
à hình như ở f1 có bạn Hân đúng ko , cả bạn Trang nữa , nghe mọi người nói là xinh lắm , f1 hay2 tớ ko nhớ lắm nhưng thui ai có ảnh thì post lên đi cho mọi người chiêm ngưỡng ^^

gipypy_9x

Member
xời ời , bây h bít anh tu chí roài nhưng mờ theo quy luật tự nhiên thì thằng con trai nào chả thấy gái xinh là mắt sáng lên , cái av của anh kìa ..................

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000