10F2-THÁNH ĐỊA của những hotgirl ______---

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
uh??
thấy có ngang trái ko?
chính mình nói nó hoang tưởng h nó nói lại mình
mà này!~~trí tưởng tượng của em hơi bị phong phú đây
sao đặt cho chị toàn nick nghe ngang phè thế

Valkyries1988

Khiếp , mấy người cãi nhau ghê quá... Có mỗi việc làm anh-chị thôi mà chành chọe....Thôi để anh làm anh vậy... No comment nhé .. ( Vì tính theo ngày sinh hay tháng sinh hay năm sinh....anh đều hơn bọn em cả ). Hỡi HBRX hay CCCB , nghe chưa hử ...

tuankazzan

Member
Chỉ có cục cưng Ánh của mới là CCCB thui nhé,em ko có biệt danh gì đâu nhé ke ke ,còn nếu ông anh thích em cũng sẽ đặt cho ông anh nick là Già Chơi Trống Bỏi (GCTB) ha ha ha

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đã đến nc' này thì~~
chị ko đặt nick cho em ko đc....''cụ già buông cần trúc...trong rừng'' ,hay ''tarzan buông cần'' đê!nghe đc ko cả nhà?
anh tuệ thì có nick là ''giun'' rồi(bản quyền của ánh)
@minh:ko hiểu?mà ấy cùng lớp ''tarzan buông cần'' hả?

tuankazzan

Member
Ôi nick đó chả hay tí nào bé ạ,sao ý nghĩa và dễ xương bằng cái CCCB anh đặt cho bé được hả?Cứ đặt đi nhưng bọn nó sẽ ko goị anh như vậy đâu ke ke

HBRX ui la HBRX...tui bit la` ong rat co' gang' de^? hoc. nghe^~ cua? tui nhung ma` thiet. su*. la` cai' nik ong tang. cho be' Anh' nha` tui...hix...lam` sao bang` cai' nik cua? tui dat cho ong dc;);)...minh chung' la`...tat ca? dan Chu deu` bit den' ong voi cai nik HBRX voi...tazzan:)):))..be' Anh' nha` tui con` fai co' gang' nhiu, Anh' nhay;);)

tuankazzan

Member
soi_hoang_g5d4 said:
HBRX ui la HBRX...tui bit la` ong rat co' gang' de^? hoc. nghe^~ cua? tui nhung ma` thiet. su*. la` cai' nik ong tang. cho be' Anh' nha` tui...hix...lam` sao bang` cai' nik cua? tui dat cho ong dc;);)...minh chung' la`...tat ca? dan Chu deu` bit den' ong voi cai nik HBRX voi...tazzan:)):))..be' Anh' nha` tui con` fai co' gang' nhiu, Anh' nhay;);)
Cái gí??TẤT CẢ DÂN CHU ĐỀU BÍT ĐẾN ÔNG VỜI CÁI NICK HBRX VOI TAZZAN???
Này bà vừa vừa thôi nhé đừng có lăm lăm bảo vệ cục cưng của bà nữa đi,tôi sẽ chọc cho nó khóc thì thôi

ll4ever

ouf! xa trường 2 năm rùi nên bi h thấy lạ lạ làm sao ah'!:-/
chào hỏi đàn em tý nhể!
>:) Mmes,Ms Bonjour!!!!!!!>:)
cho anh hỏi tý : bi h F chia thành 2 lớp F1, F2 ah?
bi h về Chu chắc chỉ còn lũ quái 03-06 là còn nhớ mình thui! hix!:(

tuankazzan

Member
Red Devil said:
Ánh kô phải là CCCB đâu mà là CCBI mới đúng.........ai giải được ô chữ này thì cho mọi người biết mới nào..............
Cong Chua Cau Bai chuyen thanh Cuc C** Bo I* chu gi ha ha ha em biet thua anh dinh noi the roi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000