10A3 .Không bít ai lập chưa ??

@Minh(chat) : thang kia may an noi can thna ...tao ngoan hien may dung noi the ma tao ko ken chong duoc ...ma tao noi cho may bit ai la MISS Senegan---> vo van...co ma Thao Trang vo may y.....may may dung co len oi lung tung tao tang day....mac du tao rat ngoan hien..
@anh HAi: dung nghe looi no thang MInh (chat) cua no cua lop em y' ma`.... ma thang nay no dieu em da danh no lan nao dau..Ah` chuan bi xong le vat chua ??

omas_link_a3

hahha...tOpic lỚp mình đÔng vui quá !!! mấy hÔm mẹ kO lên vì bận hỌc :( .........
@ Minh chất nhá : cháu ăn nÓi cẩn thận , miss senegan là cOn vỢ cháu í .... Hương cOn taO xinh đẹp , " hiền lành " thế này làm saO là senegan đc .. hương nhỉ ? :D
lỚp mình dc 72 trang rồi đấy , sưỚng dã man .................. :))
tOpic của a3 , spam lỘ liễu á ,,, bình thưỜng thÔi ,,, :">

U.F.O

Active Member
Hizzhi A3 cho ank hỏi thật
CÒn 1 cái topiz nữa cơ do mem lớp em lập

0 být có ngại 0 khi anh là người ngoại đạo lập cái này ?

omas_link_a3

Thiện said:
Hizzhi A3 cho ank hỏi thật
CÒn 1 cái topiz nữa cơ do mem lớp em lập

0 být có ngại 0 khi anh là người ngoại đạo lập cái này ?
kO saO cả ??? Việc gì mà phải ngại , cứ tự nhiên đi , cOi nhau như ngưỜi nhà .... cái tOpic kia lập sau mà .... anh làm j` cÓ vẻ tỘi lỖi thế ... riêng a3 có 2 tOpic chO máu B-)

omas_link_a3

hehe ... có cái avat mỚi .... sưỚng hẳn ... lại cÒn chữ kí mỚi nữa ... ;;)
nhưng mỌi ngưỜi đi đâu hết rỒi ... buỒn quá ... ngỒi nghe beep và ngẫm nghĩ cách nhảy ....
@ Hương: mẹ vừa hỌc đc cách làm sÓng ngưỜi ... họC đúng 15 phút ... sưỚng quá :D :">

omas_link_a3 said:
hehe ... có cái avat mỚi .... sưỚng hẳn ... lại cÒn chữ kí mỚi nữa ... ;;)
nhưng mỌi ngưỜi đi đâu hết rỒi ... buỒn quá ... ngỒi nghe beep và ngẫm nghĩ cách nhảy ....
@ Hương: mẹ vừa hỌc đc cách làm sÓng ngưỜi ... họC đúng 15 phút ... sưỚng quá :D :">

teh me co dinh nhay bai nay ko day de con dang ky':-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000