10A3 .Không bít ai lập chưa ??

sợ wa'...tao đàn bà...mày đàn ông ah`...=))....mày cũng từ đàn bà mà ra cả thôi....chửi ai thế...xi' xớn ah'...thế nào là xí xớn thế....bạn Q đàn ông chỉ hộ tớ cái...=)) đã dở hơi còn bày đặt...=))

:)) =)) =)) :))
@ Minh: Thì ra là thế :)) Thảm nào :)) Mày cứ bắt tao vào topic A3 xì pam =)) Mày cứ BUZZ ở nick tao mãi để bảo tao vào đây đọc mấy cái này hả? =)) Uh, hay lắm mày ạ, thông báo với mày là tao đọc rồi nhá. Mày cứ làm tao tưởng cái gì =))

@Minh: À chết quên mất, bận đọc mấy cái kia tao tí quên. Cái blog của mày ý, cái blast thì rõ to: "tao moj lap. blog!dua' nao` khong vao` xem voj cm thj` ljeu hon`! " thế nhưng mà tao chưa thấy đứa nào như mày :)) Blog chả có chỗ com, entry cũng cóc viết thì mày bảo com bằng cách nào? =)) Tao vào xem rồi nhưng ko com được, mày thông cảm =)) Chữ viết thì trùng màu theme tao phải Ctrl A mới đọc được đấy :))

ơ...thằng dở hơi...nghe câu chuyện cũng thấy dở hơi..mày đã thấy ai mới làm blog mà đều làm ổn chưa..,ày chả nhờ đàn bà làm hộ mãi còn j`..=))..nhucj hơn tao y'...ah`..bạn Q mà...dở hơi..nghe câu chuỵen của mày tao cả thấy chủ đề j` cả...=))...

đề nghị bạn Q đocj hết nh~ lời trên ná...bạn Q đàn ông...đocj hộ tớ xem cả 4rum cũ lẫn mới xem các bạn gọi ấy là j`...mà tao bảo...đã dở hơi rồi thy` cố ngậm mồm lại càng nsoi ng` ta càng bảo hâm đâý...mà tiếp theo hâm bik là j` rồi chứ....=)) nhục mặt..mồm to..hôm nào bạn làgm hộ mình cái blog nhé...Q "dở hơi"...=)):))

đề nghị bạn Q đocj hết nh~ lời trên ná...bạn Q đàn ông...đocj hộ tớ xem cả 4rum cũ lẫn mới xem các bạn gọi ấy là j`...mà tao bảo...đã dở hơi rồi thy` cố ngậm mồm lại càng nsoi ng` ta càng bảo hâm đâý...mà tiếp theo hâm bik là j` rồi chứ....=)) nhục mặt..mồm to..hôm nào bạn làgm hộ mình cái blog nhé...Q "dở hơi"...=)):))
Uh, tao cũng đang định giúp thằng Duy Anh làm cái blog, blog nó hệt blog mày, chả hề có chỗ comment gì cả, nó đang bức xúc lắm, hôm trước vừa sửa cho thằng Sơn mấy chỗ trong blog nó, để khi nào giúp thằng Duy Anh xong tao sẽ giúp mày làm blog. Mà mày bảo tao nhờ đàn bà làm hộ là nhờ đứa nào? :-w Cái theme trong blog là do Antoniblue giúp tao, còn lại theo mày là đứa nào giúp tao? :-w À à ;)) có khả năng mày đang nghĩ đến ... ;))

cảm ơn...Q đàn ông tốt thế....ko cần mày làm hộ đâu...>:p...đàn bà làm hộ =))...nhục mặt....thôi..tao tha` ko có hay tự làm còn hơn là nhờ cái thằg cũng được giúp mà ko biết ơn..ra vẻ ta đây...thế nhucj lắm em ạ...=))...tao khinh...:-&

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000