10A3 .Không bít ai lập chưa ??

Tao bảo là chó nhật chứ có bảo Nhật Hương là chó Nhật đâu ??? CÓ tật giật mình ah? ah, bây h chị ý còn dạy em kô được chửi bậy cơ đấy, em sợ vãi mật ra rồi đây này.

Đấy là tao nói thế......chứ tao có nói j` mà mày chửi tao...kon này bạn bè ko mún lạ thick là thù ah`...mà tao nói là chỉ có thế...mà nói eo ôi sợ wa' cơ...nếu mày muôn thế thy`...tao sợ mày wa' cơ...

LInh_sOncA

Đấy là tao nói thế......chứ tao có nói j` mà mày chửi tao...kon này bạn bè ko mún lạ thick là thù ah`...mà tao nói là chỉ có thế...mà nói eo ôi sợ wa' cơ...nếu mày muôn thế thy`...tao sợ mày wa' cơ...
Thế mà gọi là chửi ah. tao mới nói có thế thôi mà mày đã sợ rồi thì kô hiểu tao chửi thật mày còn sợ đến mức nào nữa. Yếu thì đừng có ra gió, thix đi dạy bảo ng` khác cơ. Chị nghĩ chị là ai thế ?? Chiếu trên của em ah? Em sợ thật đấy. Em muốn thế thì chị làm j em ạ?

Tung_ko0L

Thế mà gọi là chửi ah. tao mới nói có thế thôi mà mày đã sợ rồi thì kô hiểu tao chửi thật mày còn sợ đến mức nào nữa. Yếu thì đừng có ra gió, thix đi dạy bảo ng` khác cơ. Chị nghĩ chị là ai thế ?? Chiếu trên của tao ah? Em sợ thật đấy. Em muốn thế thì chị làm j em ạ?
uầy A2 đúng là 1 cái phưỜng tập trung của hổ páo cả gấu chó :-SS
rén qá rén qá =))
thế mà lúc dọa 1 kái lại vội đj xjn lỗi ! ngượng tg? chết cái phường A2 :">

xyz_91_xyz

Member
Thực ra chuyện cũng chẳng có gì đâu nhưng có thằng D1 vào là mọi chuyện như thế đó A3 à/ :D (Mà hình như có 1 số người hay đi đá đểu ấy A3 nhỉ)

Tung_ko0L

Thực ra chuyện cũng chẳng có gì đâu nhưng có thằng D1 vào là mọi chuyện như thế đó A3 à/ :D (Mà hình như có 1 số người hay đi đá đểu ấy A3 nhỉ)
(*) mà h0k dám nói hẳn là tớ àh :">
mà cái phường hổ báo A2 các ấy định như nào đấy :-/ gặp aj cũng đì đọt àh ;)) x0ng lại chuẩn bị xjn njck để xin lỗi như lần trc' thì ngại lắm đấy :-"

Tung_ko0L

thÔi h0k dỗi hơi :-"
quay lại mà xem ban DL A2 nói j` cả bạn Hg A3
ngứa mắt thì mới thò tay vào p0st chứ các bạn A2 nghĩ các bạn đì đc. b0x là hơi nhầm đấy :-"

phongvame

chung' mai` điên hết òi ah`, :| thân` kinh ah`:|mô fat
@Linh: êy' làm sao thế tự dưng sao kô có chiện j` lại đi chửi ng` ta là sao :| chưa hỉu lắm :| mô fat.
@ Quang; Bảo; Minh: chúng mài to mồm vừa thôi, nhất là thằng Quang, vừa dọa cho cái sợ són ái ra kòn thik to mồm:-W mô fat.
@ Hương: có j` thì cứ bình tĩnh mà jai? thik, tốt hơn kô nên cãi nhau, ai sai ai đúng thì cứ từ từ sẽ thôi mà cần j` fai? gây xik mik thế :|mô fat.
@tùng: lại bảo chuẩn bị kik động oánh nhau đê ;)) mô fat.
mà nói trc' la` A2 kô có í định đì đọt j` đâu, đừng có mà hỉu lầm nhá :D mô fat.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000