1 phút dành cho quảng cáo

p3yeu

Member
bạn yêu thích vẻ đẹp thiên nhiên,chốn đồng quê vnbạn mong mỏi 1 chốn dừng chân mát mẽ dưới cái nóng oi bức
bạn cần 1 phong cách phục vụ rất pro của đội ngũ tiếp viên greencastle
bạn đi tìm của ngon,của lạ,của hấp dẫn :>
hãy đến với gian hàng LÁ CHUỐI_GREENDAY của lớp 10d3cva,nơi mà các bạn nhận nhiều hơn các bạn mong đợi với 1 không gian xanh lãng mạn,so cool :) và nhg mặt hàng tươi ngon hấp dẫn
warmly welcome all of to D3 CLASS__D3 GREENDAY
GO AND TRY
COME COME COME
I BET U WILL LOVE IT
:d: :d: :d:

vì tinh thần đồng đội, D3 sẽ quảng cáo luôn cho gian hàng của A2 và A6.A7.A3 ( làm chung :D )

do trường mình chi đấu tranh đc có 3 gian hàng thôi - bọn ams đc 5 - nên mong là dân Cva sẽ ủng hộ cva :D

chocomog_257

Moderator
bạn yêu thích vẻ đẹp thiên nhiên,chốn đồng quê VN
bạn mong mỏi 1 chốn dừng chân mát mẽ dưới cái nóng oi bức
bạn cần 1 phong cách phục vụ rất pro của đội ngũ tiếp viên greencastle
bạn đi tìm của ngon,của lạ,của hấp dẫn hãy đến với gian hàng LÁ CHUỐI_GREENDAY của lớp 10d3cva, nơi mà các bạn nhận nhiều hơn các bạn mong đợi với 1 không gian xanh lãng mạn, so cool và những mặt hàng tươi ngon hấp dẫn

Warmly welcome all of u to D3 CLASS__D3 GREENDAY
GO AND TRY
COME COME COME
I BET U WILL LOVE IT

okkkkk discount cho chị 20% cho tất cả các mặt hàng

thông báo : Gian hàng mới bổ sung mặt hàng mới : Bánh đôi dành cho các đôi yêu nhau. bạn có thể viết tên người yêu mình lên bánh :D quá tình củm. lúc ăn cũng nhớ đến nhau :D

mua nhiều khuyến mại quạt trái tim đảm bảo ddepj và độc

p3yeu

Member
:D
quảng cáo hàng
khoe hàng
câu khách
là nghề của bọn em mà chị
bánh tình nhân nghe ổn phết nhỉ,sao tao ko bít

Iem Minh iêu wa'i ơi, ý ý nhầm, iêu wi' uiiiiiii ;-) nể tình chị iem wen bít, chú làm ơn cho chị mấy cái phiếu rảm rá đê, free thì càng tốt :p chị sẽ vận động bà con đến ủng hộ mừ :p

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
Iem Minh iêu wa'i ơi, ý ý nhầm, iêu wi' uiiiiiii ;-) nể tình chị iem wen bít, chú làm ơn cho chị mấy cái phiếu rảm rá đê, free thì càng tốt :p chị sẽ vận động bà con đến ủng hộ mừ :p
heheh chị QA thì duyệt, các bác còn lại thì tùy mức độ support cho chúng iem mà ra giá... :>

fruit NHO

Active Member
gian hàng của bọn em ở chỗ nào thế??
em ơi BTC là ng nhà thì có discount bao nhiu nhỉ??
<yên tâm chị chưa có ng iu như chúng nó...có tặng tặng 1 thôi...ko tốn đâu >=))

Den' voi' Festival Giao luu 5 truong ptth :d: !!!! Den' voi gian hang` Greenday cua lop' 10D3 CVA Ban se ngap. chim` trong khong gian xanh lang man, so cool :cool: Co' co hoi thuong thuc cac loai cocktail hoa qua, banh' ngot. chau Au voi gia rat' Vn, cac' mon an hap' dan lam` tu` chuoi'. DAC BIET : BANH' CAKE Do^i :x danh` cho cac' doi yeu nhau Tat' ca chi can` 5000d. Khuyen' mai : QUAT hinh` trai' tim - Made in GREENDAY. Con` rat nhieu bat' ngo` dang cho` don'. Remember : gian hang so' 13 cua lop' 10d3 cva- trang tri' boi la' chuoi' tuoi doc. dao' vao` doi ngu ban cuc. pro :D

chocomog_257

Moderator
fruit NHO said:
gian hàng của bọn em ở chỗ nào thế??
em ơi BTC là ng nhà thì có discount bao nhiu nhỉ??
<yên tâm chị chưa có ng iu như chúng nó...có tặng tặng 1 thôi...ko tốn đâu >=))
Cứ tìm gian hàng lá chuối số 13 khắc thấy chị ơi <:p
BTC thì... heheh, đã bắt chúng em phải nộp ý tưởng với chờ xét duyệt mãi rùi thì bây h phải làm thế nào nhỉ... ;-) Hay cứ theo ý của chị Uyên? :>
Còn món bánh đôi, cho chị 1 cái với điều kiện chị giữ lại nó đến khi nào có thể bán cho chị cái còn lại :D just kidding! :D

bé Minh nói chí lí đấy, cứ BTC thì....

bán cho chị cái còn lại thì là thế nào???? chị lấy 1 cái thui, cái kia để dành muh bán cho ai cảnh alone như chị... hehe (muh bán cho ai thì lấy giá gấp đôi, chị vừa đc free muh em vẫn hòa vốn.. hehe)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000