1/6...TẾT VÌ TRẺ THƠ

Status
Không mở trả lời sau này.
Ừm tình hình là có anh nào í, lên 4rum trường mình...add nik Sói và nhờ Sói lập topic kêu gọi mọi người tham gia chương trình mừng ngày 1/6. Thấy bảo hoành tráng lắm...chương trình tổ chức vào 27/5...thời gian là 19h30. Chương trình sẽ có sự tài trợ của Báo Công An Nhân Dân và Đài TH Việt Nam (VTV3,VTV1...)...ừm Sói cũng chưa rõ lắm có gì mọi người ghé qua website này xem xem:D
www.vongtaybeban.info : trang chủ
http://vongtaybeban.info/forum/showthread.php?t=171 : chương trình 1/6
Thía nhá, mong là dân Chu mình sẽ ủng hộ, vì Sói thấy chương trình có vẻ lớn và cũng ý nghĩa:D...để đi lập các topic ở chỗ khác nữa:D>:D<

1/6 năm nay các bạn sẽ làm gì ? Ở nhà và mong mình mãi là trẻ con để được nhận quà ? Hay nghĩ rằng mình đã qua tuổi "hồn nhiên" rồi ? Tôi nghĩ rằng ai trong số các bạn ngồi đây cũng yêu trẻ và đều mong muốn các em có một Tết thiếu nhi tràn đầy hạnh phúc. Nhất là với những đứa trẻ chịu nhiều thiệt thòi trong cuộc sống. Vậy tại sao các bạn lại không tham gia vào một chương trình thật ý nghĩ của chúng tôi:

TẾT VÌ TRẺ THƠ

Chương trình được thực hiện bởi nhóm Vòng tay bè bạn (www.vongtaybeban.info) kết hợp với sự hợp tác của các cơ quan trung ương, các đoàn thể, các nhà tài trợ ( Đài truyền hình Việt Nam, báo Công An nhân dân, Liên đoàn xiếc Việt Nam...)

Chương trình sẽ bắt đầu:

Thời gian:19h30 ngày 27/5/2006
Địa điểm: rạp xiếc TW Hà Nội

Dự kiến sẽ có các phần như sau:

1. Em vẽ ước mơ với chủ đề: Ước mơ của em.
2. Các tiết mục xiếc.
3. Giới thiệu các nhóm tình nguyện ở Hà Nội.
4. Tặng quà cho các em.

...

Chương trình rất cần sự đóng góp của các bạn học sinh, sinh viên, có thể là giúp đỡ gián tiếp hoặc trực tiếp thì càng tốt :D, rất mong được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn...

Hi vọng các bạn quan tâm và chúc chương trình của chúng ta thành công tốt đẹp. Để với các em, không chỉ ngày 1/6 mà 365 ngày trong năm đều là những ngày hạnh phúc và may mắn với các em

Nhóm VÒNG TAY BÈ BẠN

Đúng òi...chương trình anh Cẩm nói cho Hoa là như thía đấy:D...thanks bạn Quân đã post cụ thể nhá:D...anh í mong là dân Chu mình sẽ tham dự đông đông chút:D

bọn mình được tham gia ko? hay là để dành quà cho các e thiếu nhi?:)
nói thế chứ ai lại....:)) =)) :p mà thế này chắc là đông ng` tham dự lắm nhỉ:)

h mà xin thể nào bố mẹ cũng mắng là còn trẻ con bé bỏng j đâu mà đi:)
mà trẻ con là qui định độ tuổi nào nhỉ, mình được gọi là j?:)

Ăck chương trình của người ta nghiêm túc mà sao mọi người...:(....
Chứ thật ra 1/6 ở nhà cũng chẳng được đi chơi hay nhận quà như Giáng Sinh....nếu tham gia chương trình...có khi còn có cái gì đó vui hơn chứ...mọi người nghĩ chút đê;):)

tôi nghĩ thi xong rồi, mọi người rảnh rỗi sao không tham gia vào giúp đỡ mọi người nhỉ, nhất là trong một ngày ý nghĩa như vậy. Thực ra thì có thể không giúp đc j` nhiều nhưng chỉ cần đến và ủng hộ cho các em -> tốt lắm rồi...Với lại 27/5 chắc đã nghỉ hè, mà đầu hè làm việc tốt thì chắc năm học tới sẽ may mắn thôi :D hehe

Ice_Fire

Member
1/6 mình phải thi tốt nghiệp ^_^ ... 1 ngày tết thíu nhi thật ý nghĩa , hé hé ^_^ , 1/6 cúi cùng nàm thiếu nhi :( , năm sau nà > 18 òi :-<

cheryl

UHm, 1-6 này đúng là 1 ngày lễ ý nghĩa đấy ;-) ;-) Thế bọn mình đến đấy để làm j` :-/ Đến ủng hộ các em bé à :-/ Đọc xong mà ko hỉu sẽ đến đấy nàm j` :p
mọi ng` đón xong 1-6 thì nhớ đón luôn ngày 4-6 ( SN bé nhá ) hehe :">

chiplove_skate

UHm, 1-6 này đúng là 1 ngày lễ ý nghĩa đấy ;-) ;-) Thế bọn mình đến đấy để làm j` :-/ Đến ủng hộ các em bé à :-/ Đọc xong mà ko hỉu sẽ đến đấy nàm j` :p
mọi ng` đón xong 1-6 thì nhớ đón luôn ngày 4-6 ( SN bé nhá ) hehe :">
Em yeu tranh thu vao day khoe sinh nhat a >_<

palart

Member
cac em be.................dang iu.............qui lam...........dao nai lai thich tre con..........ung ho nhiet liet 1/6................minh cha bao gio co mot cai 1/6 ra hon ca...............tuoi tho dang thuong qua..........co gi de ung ho nhi...........hihi..mua cho chung no sung phun nuoc de choi..........hay phet........danh tran gia.cai tro nay lau lam khong duoc choi oi

Ừm chắc hè này túi bụi toàn việc là việc:D...toàn tụ tập đi chơi:)):))...ừm 27/5 đi vụ 1/6 nè nè:D...roài đúng ngày 1/6 nếu rỗi ta lại đi típ:D...nói chung...đến đó vẫn hay mà:D..lại còn buổi tối...trời mát>:D<:))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000