1/5 Happy birthday to Our Smooth ^__^

unni_x

Active Member
Hôm nay 1/5/2006, thay mặt Đảng Cộng Sản Việt Nam, thay mặt TW Đoàn, thay mặt Hội Phụ nữ Việt Nam, Un xin...
Chúc anh Sờ Mút bước sang tuổi mới thật đẹp :D
Chúc anh lúc nào cũng vui tươi và hạnh phúc >:D<
Chúc anh học hành thật giỏi :D
Và chúc anh sớm tìm được tình yêu đích thực của mình :x
hihi, và đừng giận em Un nữa nhé, em bít lỗi rùi mè :"> :"> :">

oài :)) hóa ra là sn anh smooth. lâu lắm rồi ko nói chuyện với anh :D anh smooth sinh đúng ngày quốc tế lao động thì chắc là lao động giỏi lắm nhỉ :">

smooth

Member
hì hì, cám ơn mọi người đặc biệt là UN nhá:D Đây là năm thứ 3 mình có topic mừng sinh nhật ở CVA rồi :D vui quá. Năm nay là năm đầu tiên sinh nhật ở xa nhà. Đúng là ở đâu cũng có những người bạn tốt :) SN năm nay vui quá :D

blue eyes

Moderator
ýe ýe ýe......Chúc Sờ Mút Upa già thêm 1 tuổi thì........^^ vui hơn, khỏe hơn, xinh hơn, đẹp trai hơn, và.........sớm có người iu ^^( ko quan trọng tuổi tác, giới tính, sắc tộc màu da ^^)

trùi trùi hix hix e xin lỗi :(( E ko bít sn a.........muh hum nay nay e mới mò vào đây nữa...........Tuy hơi muộn nhưng vẫn chúc a lun vui vẻ, may mắn :p :"> :D

Hìe hìe hìe...cho fép em gọi anh Sờ-mút là đồng nghiệp nháB-)...chúc đồng nghiệp một sinh nhật thiệt là zui zẻ mặc dù là xa nhà:D...chúc đồng nghiệp thành công thật nhìu trong cuộc sống:D
Chòi hum nay chúc mừng sinh nhật những 2 mod liền:D

chocomog_257

Moderator
chị Un chúc SN anh Mút đúng kiểu truyền thống Quốc tế LĐ ghê =))
Chúc cho anh Mút - anh Đức nhà mình đã Sờ Mút lại càng Mút-Sờ hơn B-) <smooth cho thêm s là số nhiều nhé - phá lệ tiếng Anh tí :D> đặc biệt là smooth trong khoản kiếm được 1 chị <hoặc bạn> người Xing Xing :D ah quên, còn nhớ cái nick em đặt cho bác không :> tích đức nhiều quá là hỏng đấy nhé :p

smooth

Member
=)) mọi người chúc hay nhờ, đọc cười wa' trời =))
cám ơn mọi người nha :D hy vọng mình sẽ có topic chúc mừng sinh nhật hàng năm, đến lúc ko còn ai nhớ sn mình nữa thì thôi :p :">

chocomog_257

Moderator
đến lúc đấy thì công nhân phải tiếp tục làm việc như thường ngày chứ... thế mới gọi là sự bất thường khi ko còn anh Mút trên đời này nhỉ :D

fruit NHO

Active Member
smooth said:
=)) mọi người chúc hay nhờ, đọc cười wa' trời =))
cám ơn mọi người nha :D hy vọng mình sẽ có topic chúc mừng sinh nhật hàng năm, đến lúc ko còn ai nhớ sn mình nữa thì thôi :p :">
nào ...cùng tưởng tượng ...anh sờ mút vẫn thế ....đến năm 70 tuổi ..móm mém hết , vẫn ngồi cười khà khà đọc topic ..." thượng thọ"
yên tâm , lúc đấy em sẽ vào chúc anh .....;-) >:) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000