05-08 có ai xinh không?

Status
Không mở trả lời sau này.

Sirius

Member
Pó tay toàn tập, các ông các bà sợ tốn tiền net hay sao ma mỗi lần lên 4rum đều poss cò vài chữ thế hử.Câu bài vừa vừa phai phải thôi chứ .Đúng là thỉnh thoảng câu bài sẽ làm cho topic thú vị hơn, nhưng ko có nghĩa là thi nhau câu đẽn 2-3 trang như vậy.Lại còn chat chit ầm ĩ trên này nữa chứ.Lần sao có chat thì vào yahoo mesenger mà chat,đừng chat ở đây làm hỏng topic này .Việc này tiếp diễn mãi thì topic sẽ tan mất thôi.Đau đớn thay.

BuStEd

@ anh BD(blackdragon):xinh ăn vã thì chết khát đấy,nếu mỗi girl xinh là 1 món thì nên ăn nhìu món 1 lúc,món mặn món nhạt đỡ hơn>hehehe

BuStEd

To em Nhung:Anh em mình cần nói chuyện hẹn lại em ạ.Em cho anh nik đi hoặc có di động cho anh số,hẹn sau vậy.Nếu ko thì gọi cho anh vào số 0988654876 rùi hẹn sau vậy nhớ ok???

chocomog_257

Moderator
BlackDragon said:
Xinh thì phải "ăn vã" chứ :q:
....................................
Các cụ đã có câu "Đời cha ăn mặn đời con khát nước" anh ạ :>
Mà con gái là chúa mặn đấy, hay là anh đã cự tuyệt quyền làm bố hả anh? :q: :p

Red Devil

Member
Còn ai vào đây nữa ngoài chú Tuần "ngon". Mà cái topic này ngày càng sôi động nhỉ mới kô vào hay ngày đã tụt mất mấy trang. Bác BD định ăn vã thì nhớ phải lột vỏ nhé, thế thì mới ăn được.

BuStEd

Xin lỗi các bác chứ,em đố bác nào lột vỏ ăn ngay được đấy.Cẩn thận gẫy răng nhớ các bác.Mà bây giờ thì vỏ cũng nhìu lớp lắm đấy

BuStEd

Oài!!Bà Trang ơi,trong lớp bà bít tôi là ai chưa nhỉ??Mặt tôi như thế mà bà bảo tôi dê à???Mà tôi làm rì mà bảo tôi dê???Làm mất mẹt nhau quá,cùng lớp mà bà....

t2_wuis_t2

Member
=)) Trong lớp ah? Ông ngồi tổ mấy, chua biết mặt ông nhưng a1 thằng nào.. chẳng như thằng nào =)) K dê thì gọi là j` bi h??? ;;)

BuStEd

Tôi ngồi tổ..Tôi cũng ko bít.Bàn 4 dãy ngoài thì là tổ mấy.Mà boy lớp mình hiền lành như thế??Có thèng nào làm gì bà mà để bà có ấn tượng xấu về boy lớp thế???

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000