0306 và thi Học kì II

Kid02117

Member
Hum nay là ngày cuối cùng thi học kỳ II, chả ai post bài trong này cả, chứng tỏ học hành chăm chỉ (hoặc làm phao chăm chỉ). Rất đáng biểu dương :))

Nói chung chúng ta nên đoàn kết như thi học kì lần này=>hihi
Dù sao hình như đi thi tốt nghiệp thật chúng ta cũng vẫn ngồi với nhau thì phải(học 7 năm ít lắm)
Thanks các bạn

unni_x

Active Member
Hehe, học 7 năm cũng có cái lợi đấy chứ ;-) toàn ngồi cạnh các bạn học giỏi này :D mà lại có đủ mí môn thi tốt nghiệp : Hóa, Anh, Văn :"> Hum nay chắc phải cảm ơn nhìu bạn lắm :"> cảm ơn bạn Hoàng A4, Hải A4, Hạnh D4, Hương D3, Hằng D3,.... :x

unni_x said:
Hehe, học 7 năm cũng có cái lợi đấy chứ ;-) toàn ngồi cạnh các bạn học giỏi này :D mà lại có đủ mí môn thi tốt nghiệp : Hóa, Anh, Văn :"> Hum nay chắc phải cảm ơn nhìu bạn lắm :"> cảm ơn bạn Hoàng A4, Hải A4, Hạnh D4, Hương D3, Hằng D3,.... :x
Có sự nhèm lẽn ji ở đây chăng :-O ,, lớp tớ làm ji có thằng nào là Hoàng :-/ :-/ ,, Hải thì còn có :p
By the way,,,TY 2 mấy thầy cô ở ban ja đề đã cho chúng em những đề thi hết xức thử thak chí anh hùng 8-} 8-}
Trời thương ta ,, ngồi bàn cuối ,, 1 mình ta lộng hành ,,mỗi tội đụng mặt cô giáo dạy Hóa của D3 ,, ánh mắt cô sao dịu dàng như dao găm :) :) :)

Cảm ơn bạn Ngọc Phương A4=>!^.^!..........
Con này là chống em ,, quý hóa cho nhà em wa' ,, cảm ơn bác ạ :"> :">

rabu

Member
được cái thi 2 ngày xong quen được ối bạn cùng phòng:D
cảm ơn các bạn Mai của A5, A6 đã giúp tớ:D hãy cùng nhau tiến tới kì thi tốt nghiệp=))
và hơn hết con xin cảm ơn thầy Thông dạy hóa, cảm ơn thầy vì đã ngủ trong giờ thi Sử giúp con có những điểm số "chân thực" nhất=))=))=))=))

Volodia

Member
Các bạn cứ làm thía đi, những học sinh Chu Văn An gương mẫu ah!
Tớ sẽ cố gắng noi gương các bạn! :))

hieukhacle

Member
hà hà, phòng mình hơi bị đoàn kết, cả phòng quen nhau ngay từ lần gặp đầu tiên, cảm ơn các ban D9 đã giúp minh` qua môn văn

unni_x

Active Member
Tin vui cho hệ 7 năm :D trường ta sẽ thi tốt nghiệp với 2 trường nữa là Ams và Tổng hợp :D và cả 2 trường này đều ko có lớp nào học hệ 7 năm :)) tức là 4 lớp chúng ta sẽ vẫn ngồi cạnh nhau như sắp xếp học kì =))

unni_x

Active Member
chắc chắn mà ;-) 7 năm trường mình cứ yên tâm là chỉ thi với nhau mà thôi =)) Bây giờ thấy thi 7 năm mà có nhìu cái lợi quá :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000