01-04 họp forum,gặp mặt các chiến hữu cái đê

red_heat

11h,6-2-05,cổng CVA
Ai đi đc reply bài này nhé
Hy vọng mọi người đi đông đông một tí,xa trường cũng một thời gian rồi,họp forum thiết nghic cũng là dịp để anh em gặp mặt,đàm đạo chuyễn cũ và buôn chuyện mới.Riêng mình biết mấy đồng chí BD,Hate... và mấy người nữa cung lâu rồi nhưng chưa bao h nói chuyện,đợt này về anh em ta làm cốc bia ra mắt cái =D>

unperfect_man86

1 lũ ngu

NÓI THẬT VỚI CHÚNG MÀY , HÔM ĐẤY MÀ CÓ TỪ 5 THẰNG TRỞ LÊN ĐẤY THÌ TAO BAO THẰNG TRÁNG 1 CHẦU BIA TƯƠI. RỒI CHÚNG MÀY SẼ THẤY , CÁI TOPIC NÀY LẬP RA LÀ 1 SỰ SỈ NHỤC CHO CHÚ BÉ REDHEAT CUA CHÚNG TA. :q: :q: :q:

ChiE

:9 hic...các bác này ăn nói dữ dằn quá,khéo hôm đó có đến cũng chả dám tụ tập với các bác...
xin cho hỏi bác red_heat là ai vậy ạ?

son_moi

Member
ê ê ê ê !Son moi day! chao anh iem ti'' :) >mie no' dang ki may ngay mới được làm thành viên.Thế' tính đi chơi thật hả.

latinh_boy

Member
Đi chơi thì đi chơi,coi như đấy là 1 dịp để lớp mình gặp nhau,lâu rồi ko gặp nhớ các bạn phết (nói dối mà cứ như thật hehe :D).Nhưng tao ko đi xe máy đâu đấy tao chỉ đi ô tô thôi,đi xe máy lạnh...chảy mỡ.Thế nên thằng Quân liệu mà học lái xe cho tử tế vào chở "sếp" đi mà mày lại lái vớ vẩn thì anh sút chết đấy nha.
I LOVE U A5.

latinh_boy

Member
Đi với lớp tui ngại thì rủ thêm lớp cũ của mình đi,càng đông càng vui ai cấm đâu.
Mà đi với lớp tui thì vinh hạnh cho các bạn quá còn gì nữa hehe :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000