Yêu là phải tin ???

ngoclanTX

Member
Thôi đi thôi đi anh xin anh chớ nói nữa, e không tin a đâu em sẽ không dại khờ, bao nhiêu năm trôi qua em đã sống trong mơ, nhưng hôm nay anh ơi em đã hết ngây thơ..................... >>>>> Kinh nghiệm cả đó..........hehe

yêu là phải tin
lời khuyên thực sự chân thành đó
của một tên vừa break up vì lí do trên
ko tin tưởng nhau...là chết
cái j` cũng cần niềm tin cả
chắc chắn...cái này là một tiên đề rồi
Còn những ai bảo không có niềm tin khi yêu thì chắc chỉ là những người hời hợt...

nhìn bản thân....

Thegun

Member
Đã là tình yêu là phải tin tưởng nhau, nếu không tin tưởng thì có nghĩa là bạn luôn cảm thấy mình bị "lép vế" chứng tỏ rằng bạn thiếu tự tin trong tình yêu !!
Tuy nhiên, nhiều khi cũng phải giả vờ "không tin", giả vờ "ghen" một cái để bên kia "nó" nghĩ rằng có yêu thì mình mới "ghen" chứ !! :)) :))
Tuy nhiên, cảnh báo trước với các bạn là có "giả vờ" thì cũng nên vừa phải thui, diễn nhiệt tình quá, "quá mù ra mưa" ==>> Đứt khi nào không biết đâu đấy !! >:) >:)

ngoclanTX

Member
Nhưng nhỡ niềm tin lại đặt không đúng chỗ thì sao đây??? Yêu trong mù loà chăng??? Khó hiểu quá..........nhưng dù sao thì bây giờ mình vẫn đang tin...........

ngoclanTX said:
Nhưng nhỡ niềm tin lại đặt không đúng chỗ thì sao đây??? Yêu trong mù loà chăng??? Khó hiểu quá..........nhưng dù sao thì bây giờ mình vẫn đang tin...........
dở hơi xừ nó rồi
bà bị ngộ chữ hả
mấy cái bài hát vớ vẩn
vứt xừ nó đi
yêu trong mù lòa --> nghe câu sến ko chịu đc

yêu là phải tin

ngoclanTX

Member
rikku said:
@ em Ngọc Lan: ^^ Đừng dùng những lời lẽ chuối chuối ấy, thực tế hơn đi. nói chung theo anh, phải tin mới có thể có yêu được; cái chính là em cần đủ nhận thức để biết mình được yêu hay đang bị lừa, điều mà con gái thiếu kinh nghiệm mắc phải là mù quáng, không thể đổ tội cho niềm tin được mà là hãy đổ cho TRÌNH ĐỘ, HIỂU BIẾT ấy.
he` he`........nhung anh oi! em khong thuoc. so' day' nha!!!!;-) ;-) ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000