Yêu là phải tin ???

vanvit90

Member
Người ta nói yêu là phải tin :-/ ... anh nhẹ nhàng lắc đầu ko phải [-( ... em giật mình nhìn anh e ngại :-O ... vậy là đùa nhau 1 tình yêu :-/ ? Yêu ... liêu xiêu con tim gọi :x ... ko quá tin những gì nhau nói :| ... 2 tâm hồn đồng điệu rung lên :"> ... lãng quên ... dịu êm màu đêm trong đôi mắt ;-) ... ngọn nến tình lung linh ko tắt :x ... yêu ko tin ... tin là chưa yêu :-S ! Tin làm gì cho lòng buồn hiu :( ... niềm tin lớn niềm đau sẽ lớn :( ...Vì lỡ ngày lòng anh sóng gợn :SS ...nó vô tình bóp nát trái tim em =(( !!!Nhìn xem thân quen vòng tay ấm>:D< ...còn cần gì lời yêu say đắm...thật nồng nàn mỗi lúc bên nhau :x ...lặng thinh mình bên nhau mỉm cười :) ...tình chúng mình ko hề nhỏ bé...sao bằng lời nói hết được hả anh :x ???

Lucifer

Active Member
Ta nghi ngờ đến giọt sương rơi

( >.< quên mất tiêu đây là thơ của ai
chỉ nhớ đọc cái tiêu đề của bạn
hiện ra ngay câu thơ này )

fruit NHO

Active Member
sao em ko post thành thơ ?
dễ đọc hơn ...
:x
chỉ thấy ng ta nói đến cau này kèm theo cái title về ghen thoai :D

vanvit90

Member
Ko hẳn là lúc nào cũng sóng yên bể lặng đâu ạ ... có hiểu lầm ... có tranh luận và rồi đã dẫn đến li tan !!! Một tình yêu đẹp nhưng quá buồn !!!

rikku

Active Member
:D Phản đối. Chắc chú chuyên bị lừa tình hoặc chuyên đi lừa tinh mới phát biểu thế thôi. Khi đã không tin thì hỏi làm sao mà yêu được. Dù khi yêu luôn luôn có cảm giác bất an kể cả say đắm nhất - nhưng đó không phải là không tin. khi yêu mà ko tin thì tựa như là yêu đơn phương ấy. :D

Lại nói về chuyện con gái vì tin mà mất đi nhiều thứ quý giá: - nếu chú đang đề cập đễn sex: Người ta chỉ cho đi điều quý giá khi đã sẵn sàng, đủ suy nghĩ, nhưng nhắc đến chữ tin ở đây thì chỉ là một phần thôi, bởi vì nếu cả 2 sẵn sàng thì ok, còn nếu chỉ 1 trong 2 ko sẵn sàng thì cả 2 đứa đều NGU chứ không phải là tin hay không tin.
Hoặc, con trai vào loại đốn mạt hoặc con gái không tử tế gì, hihi` ^^
Còn chú không nhắc đến Sex mà là những thứ khác; thì xem ra :D chú cũng vào loại lừa tình chuyên nghiệp :D và khẳng định là - Đấy KHÔNG PHẢI YÊU mà là đang LỢI DUNG chữ yêu.

@ em Ngọc Lan: ^^ Đừng dùng những lời lẽ chuối chuối ấy, thực tế hơn đi. nói chung theo anh, phải tin mới có thể có yêu được; cái chính là em cần đủ nhận thức để biết mình được yêu hay đang bị lừa, điều mà con gái thiếu kinh nghiệm mắc phải là mù quáng, không thể đổ tội cho niềm tin được mà là hãy đổ cho TRÌNH ĐỘ, HIỂU BIẾT ấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000