Yêu con gái cá tính: Dám không?

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

Không có cá tình thì yêu .............. làm .................... gì ???
Không có khác gì robot với xác người đâu cơ chứ ...
Dẹp luôn ..
:lol:

đúng roai`!phải yêu em nào cá tính 1 tí mới thú vị chớ!
nếu không thì oải lắm!cá tính cũng tốt nhưng cá tính quá thành bất bình thường thì khó chơi lắm đa.lúc ấy thì tha hồ mà ấy.... :lol:

trinhtung

Member

xem ra là em với anh nà giúng rùa đấy ..
đứa nào không cá tính .. anh đá ra khỏi cuộc đời anh ngay ...
F... thật là đau đớn, nhưng .............!!!
Đời là thế ... biết sao được
:(

GiangNguyen

Member
Thế thì anh cẩn thận gặp fải cô nào cá tính quá , anh yêu k nổi đấy , bây giờ con gái k đơn giản đâu :p
Quan trọng nhất là fải hợp với mình k thì khó yêu lắm B)

cô nào khó chơi à?anh đã gặp rồi đấy thôi!đứa con gái mà cả thánh cũng phải giật mình khi nghe tiếng vọng từ xa. :lol: that's me!
trái tim em chỉ mở cửa hai lần,đón anh vào rồi tống cổ anh ra :lol:

trinhtung

Member

Gió thuận chiều nào, ta theo chiều ấy ..
Lo gì không sống nổi ..

Mà này, nữ thánh của anh ơi, anh cắm rễ trong tim em rùi, sao mà đá anh được ...
:lol:

Nhoc_Maruko

Member
tôi biết 1 người có cá tính rất tuyệt vời ( có thể là chỉ mình tui nghĩ vậy thui )
nhưng người đó lại ko thuộc về tôi ..... <_<

H

Hiệp

Guest
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Apr 8 2004, 04:02 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Apr 8 2004, 04:02 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tôi biết 1 người có cá tính rất tuyệt vời ( có thể là chỉ mình tui nghĩ vậy thui )
nhưng người đó lại ko thuộc về tôi ..... <_< [/b][/quote]
ai vâỵ

smooth

Member
Ờ, mình cũng biết 1 bạn rất cá tính, ấn tượng ngay từ lần gặp đầu tiên. Chết, phen này khéo măt chức hội trưởng HĐT.

<!--QuoteBegin-smooth+Apr 21 2004, 01:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Apr 21 2004, 01:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ờ, mình cũng biết 1 bạn rất cá tính, ấn tượng ngay từ lần gặp đầu tiên. Chết, phen này khéo măt chức hội trưởng HĐT. [/b][/quote]
:lol: :lol: Chít nhá chít nhá................bị bắt quả tang.............tang chứng vật chứng rành rành................kiểu này chắc em với bác ko có duyên làm chung nhiệm kì roai` :rolleyes: :rolleyes: ....................Bác có khai mau ko để còn lấy công chuộc tội :p

rikku

Active Member
"có cá tính" nhưng vấn đề là tính kiểu gì;
tớ thích cá tính của những đứa "ngố ngố" !

moschubee

Cá tính của nh­ững đứa ngố ngố nó nh­ư thế nào hả bác ? :lol:
Ờ, mà tại sao ko lập 1 topic về con trai cá tính nhỉ ? :rolleyes:

Gái cá tính thì trên người có thêm cái gì ko?

Không có thì cũng vẫn là con gái, yêu thì cứ yêu việc gì phải quan tâm những chuyện vớ vẩn thế nhể?

Bác bell phát biểu chí lí , nhưng quan trọng là trái tim của mỗi người sẽ tự mách bỉu ai hợp với mình thui !!! Thế chẳng lẽ những người không có cá tính thì bị đá bay mứt hút à !!! Phải tuỳ người , và cá tính thì cũng có nhìu mặt chứ !!! Người này thích u ở cá tính gì gì đó nhưng người khác lại ko thích , mà có nhìu người chỉ thích một ngừi con gái phình phường thui !!! Đâu phải là một người con gái có cá tính thì u có thể lả lướt qua các chàng trai và khiến họ phải nghiêng người như hoa hướng dương được !!! Hì hì phát bỉu linh tinh một tẹo , tiện thể spam lun !!! Hì hì sorry vì đã spam nghen !!!

Nghe Jimmii JC đi các bro ơi , hay lém !!! Thất tình nghe Jimmii hợp lí nhứt !!! " Mưa tuyết" , " Chiều nghe biển khóc","Hoa trắng" ," Đêm cô đơn" nè ====> hay lém !!!

Co be vo tu

Member
Ui, như mình con gái cá tính mà có ma nào thích đâu.
Hê....e chắc tại sinh ra tuổi hổ, nên dữ wa'..... :p :D
Nói chung tùy thuộc loại cá tính nào thôi :rolleyes:

moschubee

Cái thằng cu này phát biểu linh tinh qúe. :D Xin bà chị l­ượng thứ, có gì em sẽ dạy bảo lại cháu nó. :angry:
Con gái cá tính chẳng khác gì con gái bình thường hết. Sai rồi. Khác nhiều chứ. <_< Nhưng cá tính cũng có nhiều loại ch­ứ các bác nhể . Đâu phải cứ nghịch ngợm, dữ nh­ư tuớng cướp thì mới được phong cái danh hiệu đó. :rolleyes: Nói chung là ko có cô gái nào bình thường hết, chỉ có cô ấy ko biết ( hoặc người khác ko biết :lol: ) là cô ấy ít nhất cũng có 1 chút nào đấy cá tính của riêng mình. Đặc trưng, ko giống ai. Cái đó làm cho người khác người mờ. :D
Ê, R_A, tao cũng phát biểu linh tinh giống mày 1 tẹo rồi. :p . Spam 1 tẹo. :lol:

fruit NHO

Active Member
ai mà chẳng có cá tính nếu ko thì ai cũng giống ai à???mọi người thử nghĩ mà xenm nếu ko có cá tính thì liệu có 2 người nào trên thế giới này có tính cách giống hệt nhau ko???đó chẳng phải là cái riêng hay sao??
chỉ có điều là tùy mắt mỗi người nhìn vào thôi!!và còn tùy vào loại cá tính nào hấp dẫn nữa chứ!!

chipcom

Member
Con gái cá tính à? Ổn quá còn gì nữa?
Em thấy iu con gái cá tính là hơi bị được đấy!
Bao giờ mọi người cũng sẽ ấn tượng một người cá tính đúng không?
Thế tại sao lại không iu một người cá tính nhỉ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000