Ý nghĩa của những cái nick !!!

WildBodom

Member
1/WildBodom: band nhạc yêu thích nhất Children Of Bodom - Melodic Death Metal
2/Vocal và cũng là tâm hồn của band: Alexi Laiho - biệt danh là wildchild

Từ 1 và 2 ---> WildBodom
hô hô hô hô :q: :q: :q: :q:

fruit là hoa quả mà
đặt nick thế lúc mới vào cứ tưởng là quảng cáo thực phẩm
*Nick của tui :Draculacva trong đó Dracula là ma cà rồng mạnh nhất ,hung ác nhất cva là "chết vì ăn":D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Dracula_in_cva said:
*Nick của tui :Draculacva trong đó Dracula là ma cà rồng mạnh nhất ,hung ác nhất cva là "chết vì ăn":D
Hì, cho chị lạc đề chút nhé:
Dracula trong những truyện ma có phải là rồng đâu em, chỉ là những con dơi (thường hiện hình là 1 "thằng" người, mặc đồ đen, có cánh dơi, 4 răng nanh dài để cắn vào cổ người ta và hút máu :p . Chúng ở trong quan tài, thường là đặt ở 1 lâu đài bỏ hoang, đến nửa đêm thức dậy đi hút máu người. Con này rất sợ tỏi và ánh sáng :)
Hehe, còn rồng các loại thì người ta vẫn gọi là "dragon" thôi em ạ.
Dracula = CON DƠI :D

unni_x

Active Member
=)) chết cười, thằng Linh những tưởng mình là con ma cà rồng, hoá ra chỉ thuộc cấp độ dơi =)) thui, chấp nhận cái tên draculahabanana đi ku, dịch ra là " con dơi buôn chuối CuBa =))

WildBodom

Member
Theo truyền thuyết thì Dracula lúc đầu là 1 chiến binh, người bảo vệ của Chúa, chiến đấu chống lại các kẻ thù của Chúa.. Tên thật là Draculea (hay còn gọi là Dracul).. Trong 1 cuộc chiến khủng khiếp, trước khi ra trận, Dracul từ biệt người vợ của mình,.. cuộc chiến sắp tới, Dracul gần như cầm chắc cái chết, nhưng vì lòng trung thành, sự dũng cảm và tôn thờ Chúa, Dracul vẫn lên đường ra trận.. Trận chiến rất khốc liệt, và cuối cùng, chính sức mạnh tình yêu đã giúp cho Dracul chiến thắng trở về..
Nhưng khi về đến nơi, Dracul gặp lại người vợ của mình lúc đó chỉ còn là cái xác ko hồn, nàng đã nhảy xuống con sông (gì đó ko nhớ) tự vẫn vì nghĩ rằng Dracul đã chết..
Quá đau khổ vì cái chết người vợ, Dracul đã nổi điên và giết chết các linh mục trong nhà thờ, uống máu họ, hơn thế nữa Dracul còn dung chính thanh kiếm đã bao năm bảo vệ nhà thờ và Chúa, đâm vào bức tượng của Chúa,.. từ vết thương, 1 dòng máu phun ra càng lúc càng nhiều, Dracul đã uống dòng máu đó, từ đó Dracul trở thành kẻ thù ko đội trời chung của Chúa.. Trong Dracul tràn ngập sự thù hận, bi thảm, và 1 tâm hồn lạnh giá..
Uống máu người, sợ ánh sáng mặt trời, thánh giá và tỏi..

Tôi đứng về phía Dracul, chính Chúa là người có tội và phải chết..!!! :q: :q:
Tôi ko tôn thờ chúa và là 1 Satanic (tôn thờ quỷ Satan)

unni_x

Active Member
bi thảm thế, bi giờ em mới bít đấy, em lại thấy người có tội ở đây là bà vợ :q: , chưa gì đã nhảy sông rùi, chồng chết thì đi lấy chồng khác chứ tội gì mà phí tuổi xanh :)

WildBodom

Member
nếu hiểu thì ông sẽ thấy..
hihi hơn nữa với tui cuộc sống này là người ko tốt...
chữ ký nè...
tôi thích satanic ko phải vì âm nhạc mà vì nó đồng cảm với tôi và thực sự đó là sự thật.. :q: :q:

leotieu

leotieu<-----nick độc đáo. Em nghĩ thế .:D
leo: là cũng leo, là cung sư tử. (tại sinh vào tháng 8 mà)
tiêu : họ của anh HAi á, có ai là fan anh HAI ở đây ko...
----------------> Ghép lại thành leotieu :D

unni_x

Active Member
Mỗi cung tượng trưng cho 1 tính cách khác nhau đấy bác ạ :D
to leotieu: chị cũng thuộc cung Sư tử, 13/8 :>> thế bé sinh vào ngày nào :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000