Ý nghĩa của những cái nick !!!

ark

Active Member
ark : summon mạnh nhất + khó kiếm nhất trong FF9, chưa kể cái tên này hay hay lại còn ngắn gọn :D

Nick của Chip rất nhìu người hỏi...........(chẳng lẽ nghe nó kì lắm ):huh: ........thực ra thì cũng chỉ vì thấy nó ngồ ngộ thui mờ............ :p .............đc cái chưa thấy trùng ai bao giờ...........Các bác thấy for nào có nick zay. thì nhớ gọi người wen nghen :lol:

nick của em hả?gần giống nick của bác hà.mỗi tội "tây"hơn 1 chút:
hà ly là tên ở nhà của em
nguyễn là họ
hà ly nguyễn là tên và họ ở nhà của em

lexuscva

Member
lexuscva: ghép từ hai từ lexus và cva
lexus là hãng xe ô tô mà tớ thích nhất!!
cva tất nhiên là chu văn an..hì hì

unni_x

Active Member
un là tên của tớ :p , thêm "ni' nghe cho nó gần gũi mừ thôi, còn "x" là gì thì mọi người đều biết mà :D

nhưng mà chữ ký của cậu sai rồi:"ở đời phải bít mình là ai chứ lị.cứ nhận xằng nhận bậy nhận bừa!"=>thế mới đúng chứ!
nick như dở hơi!
first love à?thế hóa ra là đã kết thúc rồi nhưng vẫn gặm nhấm nỗi buồn 1 mình,hehehehehe
tội nghiệp we'! :lol:
có 1 thì phải có 2 chứ lị!
chúc chú sớm có 1 nường thứ 2.
lúc đó thì tui sẽ không thấy nick của chú nữa rùi
nếu không thì con người yêu mới của chú sẽ gầm lên....

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-xinhxinh_kieukieu+Mar 4 2004, 08:16 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (xinhxinh_kieukieu @ Mar 4 2004, 08:16 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Những cái nick trong forum của mọi người chắc hẳn cũng có ý nghĩa phải ko , mọ người hãy vào đây nói thử xem vì sao mình lấy nick như thế nhé B) [/b][/quote]
Em trả lời câu hỏi này trước đi !

smooth

Member
hehe, nick tớ chỉ khốn khổ cho những ai thích đánh vần ra thôi. Đầu tiên nghe nick mình cứ tưởng con gái nhỉ, nó cứ mềm mại, mượt mà thế nào ý, Nhưng mà nguyên nhân mình lấy nick đấy thì mình cũng chả biết, chỉ biết là ko thich đánh vần nó ra.

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Mar 18 2004, 01:05 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 18 2004, 01:05 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hehe, nick tớ chỉ khốn khổ cho những ai thích đánh vần ra thôi. Đầu tiên nghe nick mình cứ tưởng con gái nhỉ, nó cứ mềm mại, mượt mà thế nào ý, Nhưng mà nguyên nhân mình lấy nick đấy thì mình cũng chả biết, chỉ biết là ko thich đánh vần nó ra. [/b][/quote]
Nick của bác đánh vần ra quả là có ý nghĩa, :D :D :D Bác sờ mút bi giờ nổi quá, ai cũng bít nick của bác^^

Ghê wa' ghê wa' :blink: :blink: :blink: ....................riêng nick bác nì đề nghị không đc đánh vần đâu...................chẹp chẹp..............mà Chip nhớ ko nhầm thì vấn đề này bác smooth nhà mình đã.....................kêu ca ở một topic nào đóa rùi mờ......... :huh: :huh: ..........
@ BD : Anh đang mún khẳng định cái điều anh đang nghĩ trong đầu đấy hả :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

rikku

Active Member
WEC thì ko thể công khai tiết lộ rồi
nik của tớ là rikku; cũng thường thôi; nhưng do thích rikku quá nên..
Yahoo thì là hàng độc rồi: daibacbanruoi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000