Xin kính cẩn thành khẩn cúi mình chào cả nhà CVA

Minh Vương

LinhKent said:
hơ hơ... thế biết làm thế nào bây giờ... họ có miệng thì họ phải được nói chứ
Kệ thôi... Mấy em ý ghét anh từ cái vụ ảnh em Ngọc ý mà..... Còn mấy thằng ở đâu ra tự nhiên nhảy vào đú ( cái kiểu thấy người ta chửi cũng chửi ý mà :-B ) thì không chấp :)
íu , Ông Linh nói gi mà ghê wá vậy , thằng Anty_Astasy đã thay mặt bọn tôi nói sorry rồi vì bọn tôi kô để ý dòng chữ ông viết ở dưới , mà ông còn vào đến tận đây nói bọn tôi nữa ah , " Còn mấy thằng ở đâu ra tự nhiên nhảy vào đú ( cái kiểu thấy người ta chửi cũng chửi ý mà
) thì không chấp
"
chứ bọn này kô thừa hơi đi đú nói người khác đâu, chẳng wa thấy mặt Trâm " tức chị tôi ở đấy nên mới nói thế chứ.
mà chuyện wa rồi thì thôi đi , tôi chỉ nói thế thôi, chứ hơi đâu mà đi chửi nhau vô ích.
anh em vào đây làm bạn là chính phải nhỉ.

Minh Vương

Long M.I.C. said:
trong nhu may thang bui doi y hahahahaha.........
thừa hơi ah mày , toàn hàng hiệu Armani với Converse thế mà kêu bụi đời , hay mắt kô có thẩm mỹ , hay là nhìn thấy ngươi ta mặc đẹp như thế rồi ghen ăn tức ở. hahah

LinhKent

To MinhVuong: ờ thôi thì cũng chả có chuyện gì... mấy cu là em bé Trâm à... haha.... người wen hết mà, bỏ wa đi :D

Minh Vương

chỉ có em là em Trâm thôi, chị em kết nghĩa từ nhỏ thôi , nhưng mà wí nhau lắm , cũng lâu rồi kô gặp nhau. mà bên Chuyên Ngữ em cũng wen mấy đứa , thế anh đi lâu chưa ,

LinhKent

anh mới sang đây từ tháng 4 thôi em ạ.... Trâm nó chơi với hội mấy thằng anh anh, từ đấy mới wen nó, trước cuối tuần cũng hay gặp nhưng giờ ít gặp rồi... haha, đang ở Đức hả man??? :-/

Minh Vương

LinhKent said:
anh mới sang đây từ tháng 4 thôi em ạ.... Trâm nó chơi với hội mấy thằng anh anh, từ đấy mới wen nó, trước cuối tuần cũng hay gặp nhưng giờ ít gặp rồi... haha, đang ở Đức hả man??? :-/
ok, đang ở Đức , thế hồi học ở Chuyên Ngữ có wen nhiều bọn 87 kô?

he he
2 vợ chồng đi chụp ảnh đằm thắm thế mà nó vẫn dứt áo ra đi được hả em
( ảnh xấu quá, mới xem tưởng tinh tinh xổng chuồng há há )

^^Anti_Estasy^^

Chẳng hiểu sao cái con Trâm hâm lại là chủ đề nói chuyện rôm rả thế...Chuyển đề tài : Tả con lợn nhà em đê...kekeke
Ông Linh nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé...ko lại hiểu lầm mất hay đấy..
Nhớ nhé !!!

LinhKent

cũng có wen một số, không nhiều lắm :)... tôi cũng có thằng bạn ở Đức này, ông ở thành phố nào thế
thằng Sơn hả... tôi nghe nó kể về ông rồi.... hóa ra là người wen cả, cái Hà Nội nó bé thât.
Đúng rồi, bỏ nó sang một bên đi...

Minh Vương

ở Chuyên Ngữ thì tôi wen mỗi Linh và Hạnh (lớp12B) và Hà"sứt" với thằng Dương , cũng wen ít ý mà , tôi ở Halberstadt , cũng sang đây xuất khẩu lao động ý mà, hihi

LinhKent

Hạnh lùn , hơi béo đúng không :)).... Còn con Linh thì khỏi nói rồi, siêu béo :)), cũng lùn như nhau luôn. Thằng Hà thì không nhớ nó là thằng nào nhưng thằng Dương thì trước hát trên trường đúng không :D...
Bọn đấy thì tôi biết

p3yeu

Member
Minh Vương said:
ở Chuyên Ngữ thì tôi wen mỗi Linh và Hạnh (lớp12B) và Hà"sứt" với thằng Dương , cũng wen ít ý mà , tôi ở Halberstadt , cũng sang đây xuất khẩu lao động ý mà, hihi
:eek: anh hà hoạn á :D em cũng quen đấy,cả anh Dương dê đẹp zai ,anh huy 11c thì phải nữa :D ah nhắc mới nhớ 2 thằng này toàn nợ quà sinh nhật mình =(( =((

p3yeu

Member
Anh Hà Hoạn dễ thương lắm,nhìn mặt hay hay đáng yêu :>> :>> :>> được cái giỏi chửi mình :-( nhớ anh ý quá :-(
:D có anh nào quen em ko,cấp 2 em học bc chuyên ngữ hahaah :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000