Xin kính cẩn thành khẩn cúi mình chào cả nhà CVA

LinhKent

Hôm nay ngày lành tháng tốt, cám ơn họ hàng gần xa, bà con khối phố đã đến để... làm quen với....tui ;-) .... Giang hồ thường gọi LinhKent :p
Trong lúc LinhKent bối rối, có điều gì sơ suất :( ... xin bà con lượng thứ :? ... Nếu đã lượng thứ cho LinhKent, mong mọi người hãy vào post bài trong topic này nhiều nhiều nhá :D

LinhKent

hơ hơ.. tiếc quá nhờ... anh lại chỉ học lomonoxov cấp 3 thôi :)).... hehe... lúc đấy nó vẫn là BC chuyên ngoại ngữ

p3yeu

Member
baby love said:
He he
Nhận vơ vợ thằng Nhân =)) =)) :p
Nhưng nó là vợ mình cơ mà nhỉ :-/ :-/
nhận vơ cái đầu chồng
câp2 vợ học bán công chuyên ngữ,tức là lomonoxov bi h
anh,cấp 3 anh học lớp nào :D
câp3 em bít cũng nhìu phết đấy
kakaka :D
mà anh đang ở sing ah
^^ sang đấy đợi em nhá :p

LinhKent

hơ hơ... Kent là tên anh dùng với người nước ngoài mà... Thôi thì muốn đọc thế nào thì đọc :p

to indabomb : ayx... Sao em cứ phải đá anh thế nhở :(.... Anh vừa vào đã ccungj chạm gì em rồi à :-/. Mặt anh là do bố mẹ sinh ra :D.. Anh quý nó lắm, em không thích thì đừng có nhìn, tự nhiên bảo người ta hãm... nhảm quá ;))

tlc

Member
LinhKent said:
to indabomb : ayx... Sao em cứ phải đá anh thế nhở :(.... Anh vừa vào đã ccungj chạm gì em rồi à :-/. Mặt anh là do bố mẹ sinh ra :D.. Anh quý nó lắm, em không thích thì đừng có nhìn, tự nhiên bảo người ta hãm... nhảm quá ;))
=))=))=))
mà xóa ảnh đi rồi à???

LinhKent

hehe.. có xóa đâu , vẫn ở đấy mà... Chắc do mạng lởm hay link die gì đấy

To RC : hơ... em cũng ở trong RC à.. Nick là gì thế??? :-/ Anh đang cố gắng để lên được Artist trong RC nhưng khó quá :(

hehe... ái cũng được... Sau này ai có bạn gái hay chị gái gì thì cứ giới thiệu nhá :) ... Anh ái mà, không sợ đâu =))

LinhKent

thế em thích ai nào... để anh thay ảnh người đấy vào cho em đỡ đau mắt
Chứ làm em đau mắt thì ngại lắm ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000