^^^XẢ XẢ XẢ^^^

Không sao...ở đời phải biết khoan dung độ lượng...nhất là đối với cặp vợ chồng còn non trẻ...nên từ tốn dạy bảo...hiệu quả hơn là cáu um lên...;-) ;-)

Hic hic hu hu...hôm nay bao công chuẩn bị kỹ lưỡng thía mà bài ktra Kỹ vẫn không như mong đợi. Nhưng ức chế nhất vẫn là bọn bạn mình, cáu thiệt...có mỗi một tờ phao thì phải chia đều ra mà chép chứ, ai lại cứ ôm khư khư như thế...không thể chịu đựng đượcX(X(X(X(X(...cuối cùng....bài lamg không được như ý....cáu quá đi mất

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hic hic hu hu...hôm nay bao công chuẩn bị kỹ lưỡng thía mà bài ktra Kỹ vẫn không như mong đợi. Nhưng ức chế nhất vẫn là bọn bạn mình, cáu thiệt...có mỗi một tờ phao thì phải chia đều ra mà chép chứ, ai lại cứ ôm khư khư như thế...không thể chịu đựng đượcX(X(X(X(X(...cuối cùng....bài lamg không được như ý....cáu quá đi mất
Đấy là còn may đấy đề kia còn khó gấp vạn lần...D2 bị cho 2 đề may mà mình là đề 1....nhưng cũng chả biết kết quả thế nào,,:cool: :cool:

trungvb said:
Đấy là còn may đấy đề kia còn khó gấp vạn lần...D2 bị cho 2 đề may mà mình là đề 1....nhưng cũng chả biết kết quả thế nào,,:cool: :cool:
May là may thế nào, có hẳn phao mà chép mà còn thế...thui ko sao vì ngay cái phao cũng thiểu...:) :) . Nhưng mà tức không chịu được...nó bảo thì mình đưa ngay cho nó mà khi mình mượn thì....ích kỷ thía không biết...
Ôi nhớ ra là sắp phải đổi chỗ roài, khổ quá...đi học mà bao nhiêu chuyện khổ thí này thì đi học làm gì...đang ngồi chỗ í nói chuyện vui ơi là vui...:( :(

trungvb

Moderator
:q: :q:
soi_hoang_g5d4 said:
May là may thế nào, có hẳn phao mà chép mà còn thế...thui ko sao vì ngay cái phao cũng thiểu...:) :) . Nhưng mà tức không chịu được...nó bảo thì mình đưa ngay cho nó mà khi mình mượn thì....ích kỷ thía không biết...
Ôi nhớ ra là sắp phải đổi chỗ roài, khổ quá...đi học mà bao nhiêu chuyện khổ thí này thì đi học làm gì...đang ngồi chỗ í nói chuyện vui ơi là vui...:( :(
thế là bà với bà linh hết nói xấu tui nhé,,,=)) =)) =)) ....may ghê sao cô anh minh thế nhỉ đổi sói đói cách xa bò con,,,,:q: :q: ...mà chuyển đi đâu thế

trungvb said:
:q: :q:
thế là bà với bà linh hết nói xấu tui nhé,,,=)) =)) =)) ....may ghê sao cô anh minh thế nhỉ đổi sói đói cách xa bò con,,,,:q: :q: ...mà chuyển đi đâu thế
Vẫn may là cô anh minh còn cho tự túc đổi chỗ...hà hà...thía này thì không lo...vẫn nói xấu được:q: :q:Mà thật ra có phải nói xấu đâu...chứ ai lại có người cứ nhờ mấy người nói xấu mình giúp mình bao giờ;-) ;-)

Lớp D4 có 2 Ngọc đúng ko, 1 là MOD, 2 là cái bạn vợ thằng Dũng trí ở ams, hôm nay hẹn nó mà bỏ bomb, làm thằng Dũng bắt mình đợi cùng, về muộn, ức chế !!!

OHBGV-GM3007 said:
Lớp D4 có 2 Ngọc đúng ko, 1 là MOD, 2 là cái bạn vợ thằng Dũng trí ở ams, hôm nay hẹn nó mà bỏ bomb, làm thằng Dũng bắt mình đợi cùng, về muộn, ức chế !!!
Oài D4 làm gì có ai tên ngọc đâu, có khi nhầm roài, mà nhầm oan nó mới đau.Mod tên ngọc thì là ngọc D8 roài:) :)

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Vẫn may là cô anh minh còn cho tự túc đổi chỗ...hà hà...thía này thì không lo...vẫn nói xấu được:q: :q:Mà thật ra có phải nói xấu đâu...chứ ai lại có người cứ nhờ mấy người nói xấu mình giúp mình bao giờ;-) ;-)
thật ra là tôi tốt hết ko có j để mấy bà bêu xấu đâu....nên phải ngâng cao đầu với đời chứ,,,:> :> :>

trungvb said:
thật ra là tôi tốt hết ko có j để mấy bà bêu xấu đâu....nên phải ngâng cao đầu với đời chứ,,,:> :> :>
Vâng ông ngẩng cao, cao lắm thía mà có mấy tí hiểu nhầm đã sụp đổ cái rầm...khóc lóc thảm thiết...huhu hai bà cứu tui=)) =)) (hình tượng hơi thảm hại tí nhưng mà có thực;-) ;-) )

OHBGV-GM3007 said:
COn gái giỏi moi móc cái xấu hoặc chế cái tốt thành caí xấu lắm TVB ạ, ko nói chắc chắn như thế đc đâu :)
Bạn Sơn hiểu con gái ghê nhẩy;-) ;-) ;-). Đấy ông Trung đã nghe bạn ông nói gì chưa, không có cái gì là chắc chắn cả đâu, nên...ông đừng cấm bọn tui:) :) :)

ly huyen vy said:
cam cai j ha ban HAo???chit nhay!co nhieu cai nen cam "tre con" lam!(ma Tui moi la tre con con ba thi...chin lau rui )
Tốt tự biết mình là trẻ con thì đừng can thiệp vào chuyện người lớn nhá:) :) . Đùa thui chứ tui với bà Linh cũng toàn nói chuyện của "trẻ con với trẻ con" í mà;-) ;-)

ly huyen vy said:
Tre con la sao????
ba ma noi chuyen tre con thi...chac bon tre gia het ca lu rui!
Đúng là trẻ con có khác, chuyện trẻ con mà chưa được nghe thì nhảy cóc làm người lớn luôn à...í tôi là...chuyện trẻ con với trẻ con thì còn chuyện gì nữa ngoài chuyện của...ui bà tự hiểu đi ko tôi nói ra lại bảo không tế nhị;-) ;-) ;-)

Khi người thân của bạn ra đi....

Có lẽ sẽ thật bất ngờ..mà không phải là đau xót cho một con bé...mới 16 tuổi đầu khi biết mình mất bố. Người bố mười mấy năm qua đã gắn bó với mình...thử tưởng tượng từ giờ nó không còn được nhìn mặt bố nữa, không còn được nghe giọng nói của bố nữa...thật là xót xa...làm sao nó chịu đựng được...làm sao nó có thể...như mọi người nói...vượt qua nỗi đau mà vươn lên...không phải ông, bà hay một người nào khác mà chính là bố nó...cơn nhồi máu cơ tim đã vĩnh viễn cướp bố nó đi...đến giờ nó vẫn không thể quên được..đêm hôm qua quả thực là đêm kinh hoàng...
Châu ơi, bọn tao biết mày buồn lắm, mày đau đớn lắm...bọn tao cũng không thể khuyên mày là đừng buồn, đừng khóc...vì điều đó là không thể. Mày cứ khóc nếu mày muốn, cứ gào thét nều điều đó khiến mày vơi đi được phần nào...Nhưng mày đừng gục ngã, Châu ạ. Dù những lời khuyên lúc này với mày thật vô nghĩa..mày buồn..nhưng mày không được tuyệt vọng. Bên cạnh mày vẫn còn bà, còn mẹ, còn chị và cả bọn tao...những đứa bạn không chỉ 9A mà còn là tất cả những người bạn bây giờ của mày nữa...đừng làm mọi người quá lo lắng cho mày...mày hãy tin rằng mọi người luôn bên mày. Nhưng hơn tất cả là chính mày Châu ạ, mày phải gắng gượng, mày phải vượt qua...sắp thi học kì rồi...cố lên Châu ạ. Bọn tao tin là bố mày cũng sẽ mong như thế.

Ai đó chỉ thực sự ra đi khi ko còn ai nhớ tới họ, chỉ cần chúng ta luôn ghi nhớ và tôn trọng những người đã ra đi, thì họ vẫn còn tồn tại, bên cạnh chúng ta, mọi lúc mọi nơi, dù ta ko thể thấy được họ :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000