without you ...

Status
Không mở trả lời sau này.
Ui xời ơi!Cứ gặp,cứ chạm mặt,vô tư đi bạn ơi!Mình nhìu lúc còn ở hoàn cảnh khó xử hơn bạn mà vẫn chẳng sao vì mặt dầy lắm mà!!!

NightMare

Member
lovelypink said:
em ơi,đời là thế biết làm sao đây?bọn con trai nó ngu lắm em ạ.khóc thì là tự nhiên thôi.con người có phải là đá đâu em.
chị dù gì chắc cũng từng trải hơn em.đau đớn nhiều,bài học đắt giá cũng nhiều mà kỉ niệm đau thương cũng vô số,nhưng bây h chị rất hạnh phúc vì sau 1 quãng đường dài mệt mỏi,cuối đường có 1 người là của mình nắm tay mình và mỉm cười quan tâm....
nói chung cái gì cũng có giá của nó,nhất là tình yêu,hạnh phúc...cần có thời gian,những kinh nghiệm từ những bài học đắt giá để đến khi em tìm thấy nó...hạnh phúc là trọn vẹn và xuất phát từ những gì đẹp nhất trong tâm hồn con người.
nói kết luận:bọn con trai,có cũng được,ko có cũng chẳng sao,nhưng mà mình công nhận là cũng muốn có chúng nó ở bên,nhưng mình là người được quyền vênh chứ ko phải chúng nó em ạ.cứ vênh cho nó biết tay.
Chê con trai ngu sao còn yêu??? Có một chứng minh là về khách quan, con trai thông minh hơn con gái => chỉ có thể nói con gái ngu :D
Điều gì chứng minh là bạn...chọn đúng người...nồi nào úp vung đấy thôi. Cẩn thận lại ăn đá phát nữa (yêu lầm yêu lại lại yêu lầm).
Kết luận là...thử vênh mặt với người mình yêu xem nào....nó có khi chẳng...chưởng cho một chưởng :D....=>Không thể áp dụng kinh nghiệm của bạn về yêu được cho người khác...Còn cảm giác bị đá chẳng qua là bình thường thôi...ăn thua gì với cảm giác bị...ly dị..mất hết tài sản :))

Mạnh mẽ lên nhé...

lovelypink

Member
NightMare said:
Chê con trai ngu sao còn yêu??? Có một chứng minh là về khách quan, con trai thông minh hơn con gái => chỉ có thể nói con gái ngu :D
Điều gì chứng minh là bạn...chọn đúng người...nồi nào úp vung đấy thôi. Cẩn thận lại ăn đá phát nữa (yêu lầm yêu lại lại yêu lầm).
Kết luận là...thử vênh mặt với người mình yêu xem nào....nó có khi chẳng...chưởng cho một chưởng :D....=>Không thể áp dụng kinh nghiệm của bạn về yêu được cho người khác...Còn cảm giác bị đá chẳng qua là bình thường thôi...ăn thua gì với cảm giác bị...ly dị..mất hết tài sản :))

Mạnh mẽ lên nhé...
con trai ngu nhưng mà vẫn phải yêu thôi,chẳng nhẽ lại đi yêu con gái?lesbian à?mà ở ko thì chẳng thằng nào làm xe ôm đèo đi chơi,đi xe mình thì tốn xăng,nhà tớ nghèo phải tiết kiệm tiền mua xăng đi học ấy ạ.mà lại còn ko có quà những ngày 8/3,valentine....nói chung...quyền lợi của mình mà...tội gì ko yêu

ly huyen vy

Member
BẠn sẽ làm j khi một ngày thức giấc và đó trở thành ngày cuối cùng của bạn???
À, mắc một căn bệnh khó chữa kể cũng thương ghê ,nhưng khi ấy có nên nói những j minh giấu kín bấy lâu ko???

mattucach

Member
ly huyen vy said:
BẠn sẽ làm j khi một ngày thức giấc và đó trở thành ngày cuối cùng của bạn???
À, mắc một căn bệnh khó chữa kể cũng thương ghê ,nhưng khi ấy có nên nói những j minh giấu kín bấy lâu ko???
nói ra có đc gì ko
tất nhiên lúc đó muốn nói hết hưng suy cho cùng lại càng làm cho rắc rối thôi
cứ để tự nhiên rồi sẽ đc khám phá

ly huyen vy

Member
Diên thật!Mình điên mất rồi!Without you vẫn sẽ là without you thôi.Thậm chí mình còn chẳng muốn nó thành with you nữa.Nhờ mod lock hộ em cái topic này.del thì càng tốt,chả muốn ai thấy mình như thế này.

rikku

Active Member
Numb cũng hay; đôi khi kiểu "comfortably numb" .. ^^ nhưng mà :) như thế khổ lém :) cuộc đời chỉ nên trải nghiệm cảm giác này :) 1 lần là quá đủ :) khi đang numb thì sẽ chẳng thấy sao :) nhưng trước hoặc sau đó thì ! . .
dù sao :) chia tay người iu là rất dễ dẫn tới Numb :) thật ra; 1 số thứ cần được cân bằng thật tốt; selfcontrol thật tốt; đừng để cảm xúc vượt quá khả năng kiềm chế của bản thân :) trừ phi :) bạn muốn thế :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000