without you ...

Status
Không mở trả lời sau này.

rikku

Active Member
nhưng mà khi yêu rồi thì lại cảm thấy mình có khả năng làm cái sai thành đúng; dù thực tế thì vẫn phần lớn là ngược lại. Dĩ nhiên vẫn có người thành công ^ ^

lovelypink

Member
unni_x said:
Vy ơi, bị bf đá cảm giác đau đớn lắm, hụt hẫng nữa, nhưng nếu em mún khóc thì em cứ khóc đi, khóc thật nhìu vào em ạ :) Em ko phải tỏ ra cứng rắn làm gì đâu, càng tỏ ra mình mạnh mẽ bao nhiu em lại càng thấy mình thực sự yếu đuối bấy nhiêu đấy ;) Trước đây chị đã khóc rất nhìu, gào thét hết lên, rùi lúc đi học ngày nào cũng chạm mặt người ta, những kỉ niệm cũ lại ùa về làm chị ko đứng vững được :(( Nhưng thời gian trôi qua thì tất cả sẽ nhạt nhòa hết cả thui em à :) Rùi em sẽ gặp 1 người khác tốt hơn, đến lúc ấy em sẽ hối hận vì sao ko gặp người đấy sớm hơn ý chứ :)) Chúc em sớm vượt qua chuyện này :)
mày mềm quá đấy hằng ạ!tao thề với mày,bị đá buồn thì vẫn buồn nhưng mà tao chẳng đến mức độ ko đứng vững được đâu.thỉnh thoảng những lúc 1 mình hoặc trời lạnh thì đúng là nhớ và buồn lắm,nhưng bình thường thì...đi câu thằng khác cái đã,hê hê hê hê

t.jerome

Member
lovelypink said:
mày mềm quá đấy hằng ạ!tao thề với mày,bị đá buồn thì vẫn buồn nhưng mà tao chẳng đến mức độ ko đứng vững được đâu.thỉnh thoảng những lúc 1 mình hoặc trời lạnh thì đúng là nhớ và buồn lắm,nhưng bình thường thì...đi câu thằng khác cái đã,hê hê hê hê
chị là trường hợp biến cái sai thành cái đúng đây
1 trường hợp đặc biệt;-)

ly huyen vy

Member
:x :x =)) =)) =)) :* :* :*
Cac anh chi hay thay day!Dung la "gung cang gia cang cay"!Hi vong khi em la "dan anh chi" thi em se ng lon nhu thia :> .
*Thuc ra em da het tu*'c tu*o*i? tu` lau rui (sry, ko the go dc VK),vi may hom nay het nhiu wa nen...om,giong nghe nhu con trai y' :(( :((
*Em tan thanh y kien"YEU LAM ZE CHO DOI NO KHO!"
Co ny chi to ton tien, cha dc tich su we' j.Qua vu nay ,em thay may dua ban gai cung dang iu lam chu.Tam li , mot cai "ho than tho" rat rong,mot chuyen gia tam li cung "ngoc" cha kem j nan nhan =)) =)) .He`he`he`, hi vong lan sau minh se ko phai an ui tui no nhu tui no lam voi minh, toi lam!
and now :chúc mọi ng hãnh diện vì mình đang yêu và được yêu.Nếu ai vẫn lonely như iem đừng lo, ai chăng có 1 nửa của mình, chả việc we' j phải mất công tìm mệt lém!THANK"S:* :* :*
(Ngoài đường vẫn đầy hotboy,tia tha cửa mà chả cần thấy có lỗi với ai.Sướng thía còn j, yêu làm j cho nó khổ ra.Chóng già lắm đấy!B-) B-) )

Wraith

Member
without you ...
.....mọi thứ thật buồn tẻ
without you ...
.....cô đơn và trống vắng
without you ...
.....i miss u so much

but who are u ?

Chả hiểu yêu đương kiểu gì chứ trong vòng 2 ngày đầu tiên than ngắn thở dài hôm sau đã vui vẻ ngay lập tức được mới tài chứ. Cái tuổi học sinh cuồng nhiệt và nông nổi thì có thừa nhưng sâu sắc lại hơi ít. Chẳng biết thế nào gọi là yêu nữa đây, có lẽ chỉ là lần đầu rung động thôi.

Volodia

Member
Appassionata said:
Chả hiểu yêu đương kiểu gì chứ trong vòng 2 ngày đầu tiên than ngắn thở dài hôm sau đã vui vẻ ngay lập tức được mới tài chứ. Cái tuổi học sinh cuồng nhiệt và nông nổi thì có thừa nhưng sâu sắc lại hơi ít. Chẳng biết thế nào gọi là yêu nữa đây, có lẽ chỉ là lần đầu rung động thôi.
Anh có rung động phát đầu đc 5 hay 6 năm ko? :p

ly huyen vy

Member
nhìn-gì-mà-nhìn said:
gừng của anh chưa cay lắm >:)
còn mấy điều dưới em nói nghe ........
:p :p :p em cũng thấy nó kì kì sao ấy :p .MÀ "gừng cành giag càng cay" em chỉ định dành cho mấy CHỊ thui ,còn các anh thi...=)) =)) =)) hehhehe
*to:unni,babylove,nho,...Em thích các chị lém!Tuy cách bọn em cả về ko gian lẫn thời gian nhưng các chị rất nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm.THANK's!

unni_x

Active Member
ly huyen vy said:
*to:unni,babylove,nho,...Em thích các chị lém!Tuy cách bọn em cả về ko gian lẫn thời gian nhưng các chị rất nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm.THANK's!
ý, sao lại cách em cả về ko gian lẫn thời gian là sao :D iu thì ai cũng như nhau thui mà em, dù em là bất kì ai B-)

Volodia said:
Anh có rung động phát đầu đc 5 hay 6 năm ko? :p
Ha ha cái này còn tùy. Có người bị rung mạnh quá đổ đến ụp 1 cái thế là xong. Có người như gió thoảng chỉ cần ấy ấy tí thế cũng xong.

Còn trường hợp của anh thì đã và đang bị rung. :p

p3yeu

Member
baby love said:
không phải nói thế này:D
Không yêu thì thik được yêu :))
Nhưng khi bị đá thì lại đau khổ và không muốn yêu nữa
Vòng đời luẩn quẩnT_T
Tốt nhất là cứ vô tư ^^ hồn nhiên như mình đây ^^
thế ah,khổ thân cục cưng của mình
oánh bỏ xừ thằng đấy đi chồng ạ:)) :))
để vợ lên quây tụt quần nó